Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtumwa hauawi jamani......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 26, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nimepokea ombi maalum toka kwa mama chanja wangu mtarajiwa ,anasema kuna mtu kamwomba ushauri,katika hili naye anaomba mchango wenu.
    Ni hivi:
    Kuna mdada mmoja (tumwite Cindy), Cindy aliolewa na akaachika.Alipata watoto wawili kwenye ndoa yake na anaishi mwenyewe na wanae.Majuzi kuna baba mmoja aliingia kwenye ofisi ya dada yake Cindy (tumwite Brenda) na hapo ofisini huyo baba aliona picha ya Cindy na akamtunuku. Alijitahidi kuomba contact za Cindy lakini Brenda akawa anakataa.Jamaa king'ang'anizi pamoja na Cindy kumwambia dada yake asitoe contact zake lakini tokana na presha yajamaa mwisho Brenda alimpa jama namba ya Cindy.Zikanza simu na sms zisizoisha mpaka Cindy akakubali akutane na jamaa.Wakakutana,wakala,wakanywa,in the process Cindy akamweleza jama ukweli kuwa yeye ni divorcee with two kids.Kuanzia siku hiyo hajamsikia wala kumwona jamaa tena.
    Cindy anajiuliza hivi jamaa kakimbia kisa ana watoto? Au kisa ni u divorcee?apparently dada yake kumbe hakumweleza jamaa kuwa cindy aliwahi kuolewa na ana watoto.
    Hivi wanaume mnakerwa kuwa na mwanamke mwenye watoto/divorcee,kwa nini?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi ninavyojua unapoamua kuanzisha mahusiano na mwanamke kama huyu(mimi binafsi napenda kua na mwanamke wa aina hii)kama una akili timamu unatakiwa ujue kuwa unakua responsibo na mke pamoja na wanae huo ndio ukweli.Mwanamke ambae anajua thamani ya mtoto huwezi kumtenganisha na mwanae labda wawe wakubwa.So kama unataka uwe nae ni pamoja na wanae!Wanaume wanawakimbia hawa kutokana na hayo!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kakimbia majukumu,kaona watoto wawili watakua mzigo kwake..
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    In other weds hakumtunuku ila yalikuwa matamanio tu?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Labda jamaa aliona mbele ya safari kutakuwa na invoice.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    labda nayeye ana watoto 3 ukijumlisha na 2 =5 akaona hawaweza
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    kaogopa majukumu huyo.hana lolote. bahat yake cindy hakumegwa ashukuru kwa hilo pia!
     
  8. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chezea majukumu wewe............!!!!!!!!!
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutokana na habari yenyewe inaelekea jamaa aliweka kwenye mzani matamanio yakazidi kipimo
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kaka haya majina ulotumia mbona kama ya kweli bana na kisa chenyewe....Mmmmmmh......kuna watu wana majina haya na ni ndugu kweli na wako hivyo hivyo!!!!!!!!!!

    Hapo kuna mawili

    1. May be kweli jamaa kakimbia watoto na viambatanisho vyao kama vile life expenses
    2. But walipokuwa wakila na kunywa Cindy alikuwa aki-potray characters gani in relation to the divorce or her lifestyles in general????

    So yawezekana ni moja kati ya hayo au yote kwa pamoja
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanaomegwa hawasemi saa ingine,ukute njemba ilimega ikasepa.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unamshauri nini huyu dada,siku nyingine akipata mtu amfiche kuwa ana watoto na ni ex wa bishanga?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimuulize,narudi sasa hivi.
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Bishanga,aendelee na msimamo huo huo. hyo mzee alimtaman tu. kama angekuwa anampenda asingeangalia watoto. wala kukwepa majukumu. asubiri atampata atakaempenda yeye pamoja na wanawe! pia asiwe rahc kutoa tundi...
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mzee huyo alikuwa mchafuzi tu anayependa kula vitu vya bure
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We utajasutwa wewe!!Mambo ya sijui kina Cindy unatoka nayo wapi???!

    Nwy hamna mwenye uhakika kwanini huyo jamaa kakimbia zaidi ya yeye mwenyewe. Yawezekana baada ya maongezi aligundua kwamba uzuri wa Cindy unaishia kwenye sura tu na akaona 'ndo maana akapewa talaka' kwahiyo bora nae ajitenge mapema. Huyo Cindy anapaswa ajiangalie upya kabla ya kuanza kusingizia/laumu divorce na watoto.
     
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanini afiche??? kwa upande wangu naona ni vizuri mtu ukiwa mkweli,ni bora ajue mapema kuliko kuficha aje kugundua baadae. We kama mwanaume unaona bora kuambiwa ukweli au kufichwa?
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lizzy sidhani kama umemuelewa vizuri Bishanga huyo Cindy hajalaumu kuhusu watoto wala divorce kilichotokea ni yeye kuongea na huyo mwanaume na baada ya hapo mwanaume akachanja mbuga! Hata ingekua mimi ningejiuliza kulikoni ina maana baada ya kujua kuwa ni mtaliki na ana watoto ndio kasoro mojawapo au?
    Sikatai huyo Cindy ni binadamu na anaweza kuwa na mapungufu yake kama binadamu mwingine yoyote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Yalikua matamanio....huwezi kupenda picha Bishanga.
    Kupenda ni pamoja kuona na kujua facts za kimaisha za mhusika, na tabia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kwani we cindy unamjua?
     
Loading...