Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu Muhimu Sana Maishani Mwako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 9, 2010.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila mtu aliye karibu na wewe ana umuhimu, kila mmoja kwa kiasi chake.

    Swali linakuja je, MTU GANI NI MUHIMU KULIKO WOTE MAISHANI MWAKO??

    Uko tayari kumlinda kwa lolote?:fencing:
    Uko tayari kufa kwaajili yake?:rip:

    Na kama angekua tofauti na alivyo (tabia,sura,elimu,n.k)/au akibadilika bado atakua na umuhimu alio nao maishani mwako?:A S thumbs_up:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hili swali tata sana nitarudi!
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mke wangu ndio mtu wa muhimu kuliko wote maishani mwangu. niko tayari kumlinda na kumtetea kwa lolote hata kama amewakosea watu wengine etc. ila, siko tayari kufa kwaajili yake kwasababu Yesu peke yake ndo aliyekuwa na uwezo wa kufa kwaajili ya wengine. Mungu anatusaidia, hawezi kuwa tofauti wala hawezi kubadilika kwa lolote.

    namtetea na kumpenda. mfano: yeye kama mwanamke wenye mapungufu kama walivyo wanawake wengine,hata kama atakuwa amewakosea kwa bahati mbaya majirani,rafikize au mtu yeyote, sitakubali mtu yeyote anyooshe mkono kumpiga, kumtukana, kumdhalilisha kwa lolote. anayeona waifu wangu ana matatizo anatakiwa aje aniambie mimi imrekebishe, kama hataki kuniambia mimi basi anyamaze kimyaaa aniachie waifu wangu. niko tayari kumlinda asiumie moyo ili sote tuishi maisha marefu,

    nimemtetea na hakuna hata ndugu yeyote mwenye mamlaka ya kuingilia ndoa yetu, ndugu yeyote akitaka anichokoze basi aingilie ndoa yetu, amsema mke wangu vibaya au afanye lolote...awe dada yangu(wifi yake waifu), maza wangu au yeyote, mimi nilishajiunga kuwa mwili mmoja na wafu wangu, so anayemgusa yeye ananigusa mimi. However, wanaweza kutoa ushauri tu kwa busara na heshima nyingiiiii. out of that, watuache tu, byebye.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mama yangu huwa hana mpinzani, na ataendelea hivyo siku zote za uhai wangu
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mama yako naye anasema "baba yako" hana mpinzani na ataendelea kuwa hivyo maishani mwake. wewe kama umeolewa na huna kitu kama hiyo moyoni kwaajili ya bwanako, basi ndoa hiyo ina mashaka. mamako mwenyewe anampenda zaidi babayako kuliko hata wewe, au unaonaje angempenda zaidi bibi yako kuliko wewe? kama ni mamayako, basi, wawili hao wakiwa hatarini utamwokoa mama kwanza kabla ya baba?
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    May 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    upande wangu ni wengi muhimu katika maisha yangu. lakini wa karibu sana ni mama yangu, mume wangu, watoto. nipo tayari kuwatetea na kuwalinda wote hao kwa kadiri ya uwezo wangu. lakini kwa kusema ukweli, sipo tayari KUFA kwa ajili ya yeyote.
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180






    Swali lako limejifungafunga mno! ungeishia hapa..".MTU GANI NI MUHIMU KULIKO WOTE MAISHANI MWAKO??"..ningesema
    ni Yesu Kristo..Lakini pia ulipoongeza hayo ya chini umenitoa hamu kabisa! kwani baba na mama wote wana 100% respectively.....
    Wewe je, unaonaje nani muhimu kwako??
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yesu ni zaidi ya mtu, yeye ni Mungu. ndo maana hata hatujagusa kusema Yesu ni mtu wa muhimu. angesema nani wa muhimu kuliko vitu vyote, hapa kila mtu angeshasema "Mungu". lakini yeye kasema "mtu tani wa muhimu, na Yesu si mwanadamu, ni Mungu.
     
  9. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hazaliwi!!! Hebu acha kamba zako!!!!
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwahiyo mungu kwako ni mwamedi, au mzimu unaoitwa alah, au?
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamani yesu alikuwa mwanadamu pia!!!!!!!!!! mbona mnakuwa wazito hivyo kuelewa? ndio maana alikula samaki, alitengeneza vitanda n.k alikuwa mwanadamu kweli na mungu kweli mimi nimeongelea kama mwanadamu..
     
  12. k

    kaiya Member

    #12
    May 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno mazito sana haya nimerudia kuyasoma mara mbili. wanaume wote wangekuwa na msimamo huu ndoa zote zingedumu milele. be blessed
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tusibishane hapa, kama ndo hivyo, basi Yesu ndo wa muhimu kuliko wooote, hapo hata waifu akae pembeni...kwasababu Yesu atanipa uzima wa milele.
     
  14. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ....nanyi si wawili tena bali ni mwili mmoja!

    Ubavu wangu...alas yaani mke wangu mpenzi Ney!

    HAPPY MOTHERS Day! to all Mama za watoto wetu wote!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    So far my mother......
    And my sanity.............
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Niliongeza hayo maswali ili jibu liwe mwanadamu.....YESU ana nafasi yake.
    Mwenye umuhimu kwangu kupitiliza ni mwanangu!!:rofl:
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kama alikua mwanadamu sio sawa na sisi
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshatafakari mama wa kwanza?
     
  20. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    My wife of course.
     
Loading...