Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa president kagame ni mzuri mashalah,hakunaga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Sep 22, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    252324_123545347785303_376258987_n.jpg

    kizuri lazima kisemwe,uyu mtoto tumpe sifa zake,ametulia mashalah
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    virwanda vya ukweli eti
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mshkaji M stunna mbona unakubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama amemzidi urefu babake huyo atakua too mrefu..dah
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hata mwanaasha Kikwete ni mzuri jamani
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leta picha tumtathimini.
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona kiwango chake ni cha CHANGALAWE TU
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    anataka awalithishe watoto urais. kweli huyu ni dictator. Ukute wana vyeo vikubwa tu!.
     
  9. L

    Lady G JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupi sasa kati ya hao......unamsemea
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nami Lady G nilijiuliza swali hilo!!
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaahhhhhhhh jamani , mwenye macho anaambiwa??/ kichwa cha somo hapo juu kinahusika

    wote ni watoto wake but
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Huyo si askari jamani, oooh watoto wake ni askari kumbe, sasa utamtongazaje huyo? lazima na wewe uwe na bunduki mbili ile kama ya FFU wetu na ile kama ya kwangu
     
  13. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    mke wangu mwanajeshi.....
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sura za kitutsi hizo, hawa wana features sawa ni asili za kisomali au ethiopia
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dogo mwanajeshi. Kweli uzalendo damuni...
     
  16. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa naanza kuona kwamba jamii forum, tu,eanza kutokuwa watu makini wa kutafakali hoja...Watoto wa Mh Rais Kagame na udictator limetoka wapi. Rwanda ni nchi ya Tatu Africa kuwa na UCHUMI BORA AFRICA ULIONDOA YA KWANZA 1.South Africa 2.Mauritius 3. Rwanda ya tatu usiniulize Tz ni ya ngapi.

    Nijuavyo hawa watoto wako shule, na wanakuja tu likizo na kujiunga na JKT yao UMUGANDO....sisi tutabaki kulaumu na kucheza pool na bao saa za kazi....!! amka ujitume na uwe na Nguvu ya hoja. KEEP IT UP MH;KAGAME
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duh!!Warefu sana!!!
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunawanawake wazuri jaman,mi natafuta mwanamke kama huyu nikitoa kitu kiwe cha ukwel c kuleta mbegu fupi fupi kama vitz
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mwanaasha yaani ni kipipa flani hivi...mwili umejaa pizza tu
     
Loading...