Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Ngeleja anaitwa nani? Nataka kutunga singo aongee na mshua wake!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mizizi, Sep 29, 2011.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nina idea ya kutunga singo ya kumpelekea ujumbe Ngeleja, nilipenda nitumie strategy ya kama "naongea na riz 1" pia naomba wadau waniongezee mistari katika wimbo huo!
    Asanteni
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    duh hii kali Ngeleja ndo nani mi nimemsahau kabisa au yule wa megawaiti?
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ngoja nikumbuke jina lake....ana mtoto flani hivi wa kike alipigwa mimba form two
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nikutajie jina la mtoto yupi? Wa nje ya ndoa?
     
  5. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ndiyo huyo MEGAWATI aliyepigwa mimba na Dowans aka Richmond
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    so much for a great thinker...
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ukistajabu ya Mussa yatakukuta ya firauni! Dogo hiyo single yako bila la jina la mtoto wa Ngeleja haitoki? Kama ana watoto wengi unataka jina lipi sasa au bora mtoto wa Ngeleja tu? Duuuh kweli JF kuna kazi,
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Wewe kichwa ngumu mkuu...singo haitoshi kwa hawa viongozi wetu,suala ni kufanya kama Libya tu ndio watatia adabu..
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Akili za mbwa hizi
     
  10. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah! Kwel hapa jf
     
  11. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    za kwako na shangazio
     
  12. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Rejao,usitukane bana kama utakikuchangia si unaacha
     
  13. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi mbwa ya ccm bana sometimes inakera sana. Ina maana ww hata kama unaipenda ccm ishu ya umeme haikugusi? Afu unaleta matusi si ukae tu kimya kama hauna la kuchangia. Stu****d
     
  14. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi mbwa ya ccm bana sometimes inakera sana. Ina maana ww hata kama unaipenda ccm kiasi gan ishu ya umeme haikugusi. Alafu unaleta matusi kama hauna la kuchangia si ukae kimya. Stu****d
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Single yako itasaidia nini wakati hakuna umeme.
     
  16. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    i wish km ningemjua jina lake, ningekutumia fasta...
     
  17. M

    Mtambob Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa "chausiku wa giza totoroo" huyu ni wa 3 kuzaliwa kw yule mama wa AGREKO
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nipeni mistari ya kuongezea basi wakuu!!
    Nimeanza hivi!
    Naongea na cha usiku, Mtoto wa ngeleja
    mwambie mshua, mbona giza kila siku lini litaisha?

    Mtaani umeme hakuna, kazi zimesimama
    Bila umeme kuwaka, uchumi wetu unakwama.
    Dogo, mwambie mshua, tumemchoka!
    Naanza kwa ustaarabu, kwa kumtungia wimbo.
    Aondoke kwa taratibu, kabla hatujamtoa kwa fimbo
    dogo, babako anazingua, mwambie atoke.
    Hakuna alichosaidia, tutaja mtoa kwa mateke.
    Mchana kiza usiku kiza, asituletee mapepe.
    Ametudanganya richmond, dowans na sasa simbion
    bado umeme hatuuon, hadi sasa tupo gizani

    dogo mwambie mshua aende, uwezo wake mdogo
    ajjaribu kazi ingine, na akili zake ndogo
    aache kutudanganya, asituone wote madogo.
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Nyamashikoro Mwanamarundi.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anaitwa husninyo. Nitarudi kukupa mistari.
     
Loading...