Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa balozi wa ccm achana bendera ya ccm njombe,kisa mgomo wa walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutondwe, Aug 1, 2012.

  1. l

    lutondwe Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika kudhirisha kuwa sasa CCM imechokwa leo juzi mtoto wa balozi wa CCM kata ya Mjimwema Njombe aliamua kuchoma bendera ya CCM kwa imani kuwa chama hicho ndicho kimesababisha mgomo wa walimu na yeye kukosa fursa ya kupata masomo wakati huu wa mgomo wa walimu.Mtoto huyo ni darasa la saba na anayetarajia kufanya mtihani wa kumaliza shule mwaka huu.Baada ya kufanya tendo hilo mama yake mzazi ambaye alikuwa balozi mpya wa CCM aliamua kujisalimisha kwenye mkutano wa CHADEMA na kuchukua kadi ya CHADEMA mbele ya mwenyekiti wa vijana Taifa aliyefanya ziara hapa Njombe.Tukio hili limeleta hamasa kubwa kwa wananchi wa Njombe kwa uamsho mpya toka kwa watu ambao zamani wasingewezA kufanya hivyo.
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya ndio ukombozi unaanza taatibu kuanzia kwa kizazi kipya ccm na kizazi chakavu
     
  3. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na baado mi napita tu only three bars remain
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
  5. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    awaiting for burial of magamba.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni utukufu wa Mungu unajidhihirisha, kila kiumbe alichokiumba alikipatia nguvu ya kuweza kujipatia ufahamu na maarifa ya kutosha kuweza kuishi katika nyakati zote alizoziamuru hapa duniani. Watanzania sasa wanafunguka.
     
  7. m

    magohe JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Safii sana kijana naona sasa somo la nani anatufikisha hapa tulipo linaanza kuwafikia wananchi.nice to hear!!!!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mtoto kasoma alama za nyakati
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    mtoto amejitambua hataki ujinga bravo mtoto kwa kujua nani analeta kiwingu kwenye maisha yako
     
Loading...