Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Tuntufye Mwakasaka alitutoka February 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Mar 31, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Ndugu wadau, nachukua fursa hii, kuwajulisha na kuwashukuru kwa mchango wenu wa kuandika Habari za mtoto Tuntufye Julius Mwakasaka.

    Nikiwa kama mjomba wa Tuntufye na ambae nimeishi nae tangu kuzaliwa kwake, nawiwa kusema kua Tuntufye Julius Mwakasaka alitutoka tarehe 17 mwezi wa Pili 2010 kule KCMC Moshi ambapo alipelekwa kwa uchunguzi zaidi wa afya yake.

    Mazishi yalifanyika Lushoto- Kialilo kwa bibi yake mzaa mama; Mwalimu Esther Mshana na baadae kilio kupelekwa Mbeya.

    Tulimpenda sana, alikuwa Mcheshi na mtundu sana, alikuwa rafiki wa wote ( si kwa unafiki bali kwa hali halisi) Mchokozi ili kutafuta maana na urafiki lakini pia mpole kwa mambo ambayo alikose kama Mtoto. Ninampenda kwa Binasfi yangu.

    Ameacha vilio na simanzi kwa wote ZAIDI AMEWAACHIA UPWEKE Ndugu zake; Tunosye na Alice. Nakumbuka sana maneno aliyoandika Tunosye ( 10) kwenye chumba chao wakati mdogo wake huyu anaumwa, maneno haya ambayo yalikuwa faraja kwangu na kwao yalisomeka hivi : TUNTUFYE IS OUR HERO huku mengine yakisomeka kwa kifupi tu Surprise pengine waliamini baada ya ndugu yao kuzunguka na kuhangaika huku na kule angerudi na kucheza nao na pengine kwao ingekuwa kama Surprise!!
    Tunaamini ameenda kupumzika baada ya shida na mateso mengi aliyoyapata.
    Taarifa zaidi na picha bofya hapa: http://servetanzaniacommunity.blogspot.com/2010/03/if-tomorrow-starts-without-me.html

    Nawapenda wote sana na MUNGU AWABARIKI

    Elli
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    OOhhh..broda, this is so much paining!
    Poleni sana broda wangu, na inapofikia hatua hii, ni lazima tuyakabidhi yote kwa Mungu, maana akili za binadamu zinakoma mahala fulani!
    NARUDIA tena...SURPRISE
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani machozi yamenitoka kwa uchungu
    RIP Tuntufye tulikupenda lakini mungu kakupenda zaidi
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Oooh Lord... RIP Tuntufye
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Poleni sana.
     
  6. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Tuntufye
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Elli, muwe na Moyo Mkuu. Mungu ndiye anafahamu kilichomuondoa Tuntufye duniani. Kama shairi linavyosema muwe na Imani kuwa yu pamoja nanyi kiroho ijapokuwa kwa macho ya nyama hamumwoni. R.I.P Tuntufye.
    I read the story and despite being a man, I could not resist pooring my tears around my face. Especially, when I figured out some of the experience of loosing someone dear to you!!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    R.I.P Tuntufye,

    Kama mzazi imeniuma sana. Na inapotokea kuwa binadamu anaumwa maradhi ambayo hayaonekani kisayansi.Oh lord, have mercy on us.
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Poeni sana Wanafamilia. Faraja na neema yake Mungu iwe juu yenu wakati huu mzito kwenu!
     
  10. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana. He has gone back to be among the angels. I hope you can draw some comfort ( I know it is difficult) from the presence of his siblings.
     
  11. p

    paison Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Tuntufye Mwakasaka.
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Elli your thread is not only paining but it is transforming people's lives!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Asanteni wadau, I have gone through all your comments na maneno mazuri. Thank you but we have to make sure that, in future, tunazuia vifo vya aina yoyote kwa kadiri iwezekanavyo, leave alone Mapenzi ya MUNGU.

    Thank you, Ninawapenda
     
Loading...