Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa kidato cha pili warudishwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ERIC JOSEPH, Oct 1, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazili wa elimu ametanza kuuludisha tena mtihani wa kidato cha pili kama kipimo cha wanafunzi.
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Itapunguza masifuri kidato cha nne maana itapita cream tu! Masifuri ya mwaka jana yalisababishwa na siasa katika elimu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Watafeli wote.
     
  4. B

    Bijou JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145




    jamani naomba tusibake lugha, umerudishwa au kuurudisha na si kama mwandishi ulivyoandika. aibu jamani
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mweeeeeeeeeeee! jamani mbona ndugu yangu ntamsomesha miaka mitano! maana ni kilaza kweli, mwe mwe mwe mweeeeeeeeeeeee!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Fanya sita kabisa....kwa hali iliyopo sasa kwenye hizi st. Kayumba ni balaa!
    Kuna wanafunzi 40, wasichana kwenye shule moja hapo rufiji tulikuwa tunawa-suport kila kitu, kuanzia ada mpaka pocket money. Walipata 0 wote form four.
     
  7. W

    Wemba Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuurudisha mtihani huo ni jambo la busara. Hi itawafanya wanafunzi kuwa makini na kuzingatia masomo.
    Kwa hali ilivyo sasa, wanafunzi wengi huanza kuzingatia masomo pindi wakifika kidato cha IV na ndipo hujikuta wamechelewa.
    Kwa Mtihani hu wa Kidato cha II, Serikali imewapa changamoto wanafunzi kwamba sasa hakuna kulala.

    TAHADHARI:
    Serikali isimamie Mitihani ipime KWELI uelewa wa wanafunzi na si kukariri. Wala lengo lisiwe "mradi liende" kutimiza malengo ya kisiasa.

    Siasa ya Tanzania inadumaza Elimu.
     
  8. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,372
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jamani kwani huu mtihani ulifutwa lini wakuu?Mtoa mada vipi unamanisha haukuwepo au vipi?tupe habari kamili..mkuu kwani mimi ninajua mtihani haujawai kufutwa..may be unaongelea pass mark
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wewe kiswahili ungepata F kuanzia imla mpaka mwandiko.
     
  10. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hivi we unaishi pango gani?, ulifutwa zamani na mkulu akakazia katika hotuba ya mwisho wa mwezi fulani!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Aanze yeye kufanya kwanza ndio aurudishe kwa wenzio yeye si alikimbia na wa darasa la nne
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    punguza hasira.
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,372
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu Tutafika unacho kisema siyo kweli kabisa kwanza tuombe samahani kwa kutuongopea
    Hapo tz mtihani wa senior two haukufutwa hila ni kwamba issue ya pass mark ndo iliyo ondolewa kwamba mwanafunzi ata akipata avarage ya 0 anarusiwa kwenda senior three then kilichofanwa ingiwa haijawa official ni kwamba avarage itarudishwa kuanzia 25-30 ili mtu hawezi kuingia senior three na haijurikani inaanza lini.Mtihani wa senior two haujawai kufutwa HAPO TANZANIA
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mgoshi huna r?
     
  15. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanzilishi wa hii thread hajawahi kufaulu huo mtihani.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    serkali isio na msimamo wala constructive plan
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaathiriwa na mazoea ya kubeep beep tu hata kwenye issue za msingi.
     
  18. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mtihani haukufutwa, muwe mnafuatilia mambo ila ilikuwa hata ukifail waendelea
     
  19. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We vp mtihani haukufutwa bwana ilikuwa hata ukifeli waendelea
     
  20. B

    Bryson Mbeula Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani nadhani suala linajulikana,mtihani ulikuwepo bt haukuwa na effect!..ninachojiuliza! kwani wakati wanabadili mwanza hizi sababu wanazotoa sasa haukuziona kweli?...but sishangai ni moja ya episod ya ile movie yetu ndefu sana ya 'bongo polititics'
     
Loading...