Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambo wa kuzalisha umeme umewasili?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by furahi, Jul 14, 2011.

  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Naangalia TBC1 Habari. Mtambo mmoja kati ya mitatu iliyopelekwa kwa matengenezo umewasili. Inanikumbusha 2006 tulipoipokea mitambo ya Richmond kwa mbwembwe. Dah! Sijui!
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama utaleta mabadiliko yoyote katika sekta ya umeme nchini
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bado ni mambo ya magamba tu! Mi mpk nione mabadiliko tu!
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine tuwe na fikra chanya!
     
  5. h

    hahoyaya Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni danganya toto tu...umesahau kesho ni bajeti ya wizara ya nishati na madini? Watanzania tunadanganyika kirahisi!!!!!
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du watu wanajua ku relate na issue!nilikua nsahau kuwa kesho ndio budget!aisee patachimbika!ntatembea na ki redio changu cha mkulima nisikilize uhondo.
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    changa la machoo wakuu!!!!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    On the red: Spot on. Na kama mtagunduwa walichoonesha ni MABOXI makubwa ya mbao. Waandishi wetu wametuangusha maana sikumsikia hata mmoja akiuliza kuna nini ndani ya maboxi? Ni kweli yalikuwa na mitambo? na kama kulikuwa na mitambo ni kweli ndiyo mitambo iliyopelekwa kutengenzwa? Na inakuwaje mitambo inawasili a day before bajeti ya Ngeleja? Waandishi waliona nyaraka za kusafirisha hiyo mitambo ku-establish ukweli wake?

    Kama kuna mtu mwenye mawasiliano na Mnyika, ambipu ili afuatilie huu mchezo wa kuigiza kabla kesho Ngeleja hajawasomea POROJO za kuwa mitambo imetengenezwa na tayari imeletwa!.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna jipya,ucku mwema karibu ngeleja kesho
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yale yale,hiyo mitambo inaendeshwa na gas na ya richmond gas.
    Uwezo wa kuleta gas kwa mabomba toka gas inapotoke mdogo sana
    maana mabomba ni madogo sana. Sasa jiulize utazalishwa vipi??????
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Wajanja hawa watu wanaleta sana usanii kuliko kutumia akili,kesho bajeti leo wanatuambia haya sasa tutaamini vipi kama sio ujinga huu......
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    huku wanasema mabomba ya gesi hayakidhi mahitaji,huku unaongeza mitambo huo ni usanii uliotukuka
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanesco wametoa ahadi kuwa mwezi agosti ndiyo mwisho wa mgao baada ya kuingiza majenereta manne yatakayozalisha megawati elfu moja source ITV
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni megawati 100 na siyo 1000 kama ulivyo sema wewe, na majenereta hayo yatafungwa mwenzi Agosti na bado mgao wa umeme upo pale pale.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    WELCOME!!!! nawasihi TANESCO wawape ushirikiano. MAISHA YETU NI BAHATI NASIBU. thnx ngeleja kwa kutuletea matatizo
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    km mlisikioiza vizuri lile lililoshushwa leo ni la megawati 35 tu kati ya hayo majenereta yanayotarajiwa kuzalisha megawati 100. so bado hazijatimia mia hapo!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe shida si maisha bora kwa kila mtanzania shida ni bora maisha kwa kila mtanzania au sio?
     
  18. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Nia ya JK na serikali yake ya kifisadi ni kuua kampuni ya Tanesco kama alivyofanya BWM kuua NBC.
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Ni megawatt 35 bana; kwa muujibu wa mkurugenzi wa hao walioleta hiyo mitambo alipokuwa anaongea TBC1 habari. By the way nimependa hiyo avatar, yani kama akili ya JK + Ngereja + CCM = 0.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanesco imekufa zamani inangojea kuzikwa tu. Kuna shirika gani la umma lenye uhai?
     
Loading...