Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fahari omarsaid, Mar 7, 2011.

  1. F

    Fahari omarsaid Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu yangu amenipa kiasi cha Tsh 500000 nifanye biashara,je wanajamii wenzangu nifanye biashara gani?nimeisha umiza kichwa sana kuwaza lkn cjafanyikiwa,nisaidieni.
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hicho kiasi cha pesa sio kikubwa wala sio kidogo ila inategemea wewe ulitaka biashara gani . Lazima uko na biashara fulani uliotaka kufanya. Inakua ngumu sana kusaidiwa kama huna kabisa biashara unayoijua.
     
  3. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakushauri kuanzisha BABA LISHE; Tafuta eneo ambalo utaweza kulisha watu wasiopungua 20 kila siku kwa siku 5 za kazi; unaweza kutafuta ofisi mojawapo, gereji, soko, wauza mitumba etc. Kwa sasa tafuta gharama ya kununua vifaa kama majiko, sururia, containers (vyombo vya kuwekea chakula - zile za plastic); nafikiri gharama hizi haziwezi kuzidi 200,000/= halafu utatumia 100,000/= msingi wa kununulia vyakula na utabakiwa na 200,000/=. Ikiwezekana tafuta mpishi mmoja na wewe mwenyewe utasaidiana nae, Baada ya kumaliza kupika pack chakula kwenye container sawa na idadi ya wateja wako halafu unasambaza. Biashara hii haihitaji mlango wa kukodi (unafanyia nyumbani kwako), hulipi kodi. Mahitaji ya chakula ni ya lazima hivyo soko ni la uhakika.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwa ushauri huu sidhani kama unaitaji msaada mwingine tena yani hapo kama kweli ulikuwa na shida bac umetoka tayari
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :A S 13: dr phone ,mshauri aanze kuuza vocha za simu .
    mimi namshauri aanze biashara ya maua fresh,aende ktk ofisi kubwa kubwa kama yupo
    Dar,unaandaa catalogue then unafanya delivery of fresh flowers for the executive receptions and offices.every day.hapo kwa laki 5,utaona mtaji unaukua faster.
    believe me maua yenye harufu nzuri huwa yanapendwa sana ,na siku asipotokea lazima wampiigie simu why?.
     
Loading...