Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa milango na madirisha (house finishing)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bwegebwege, Feb 10, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wana JF! Mtaniwia radhi kama naleta hoja mahali pasipofaa, ila nahitaji msaada.

    Tunatafuta mtaalamu wa ukweli kufanya finishing (carpentry works) ya nyumba kubwa ya vyumba vitano including Master bedroom, Living room, Kitchen, Laundry and storage room. Kazi anayotakiwa kuifanya ni kuchonga kuweka frames za milango na madirisha of high standards (mbao nzuri na kazi ya kiwango cha juu). Kazi inatarajia kuanza mwishoni mwa mwezi March. Kama kuna mwana JF anayefahamu mtaalamu yeyote naomba contactsÂ…..awe tayari kuonyesh akazi alizokwisha fanya

    Nawasilisha
     
  2. m

    manyusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Call 0713876210
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    call 0784935583
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    tunaweza kazi yako vizuri kabisa na utaipenda wewe mwenyewe, n u will enjoy working with us... If u r intrested really, jst pm me
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ,unaweza kupata milango ktk standard ya milango ya 5 star hotels ,eg. Sea cliff/kilimanjaro etc
    Fundi yupo siyo msumbufu aliniafanyia kazi nzuri sana,Tatizo ni Bei tu,Frame alicharge 155,000.Top ya mlango ni 230,000 so mlango mmoja uligharimu 385,000 na kitasa 65,000 and bawaba 60,000 inakuja around laki 490,000 per mlango.Kwakweli ukishapachikwa unaweza kuwa unauangalia like a work of Art. hawa jamaa wapo kinondoni near bp ya mwanamboka,they are buisy throughout the year.ukiona watakufaa let me know jamaa anaitwa Malisa.
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu fundi wako anatumia mti gani? Maana nilikutana na fundi mmoja mahali yeye anatumia Mkongo na gharama ya mlango mmoja (double door ni Tshs 450,000) na single ni chini ya hapo. Kazi yake niliipenda kwa kweli. Ila pia alisema kama kazi ni kubwa (yaani milango ni mingi) bei inaweza kupungua.
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ushauri tu wa bure ili kusave garama
    tofautisha kati ya mlango wa nje( main door) na wa ndani(vyumbani).
    mlango wa ndani unaweza ukawa mwepesi na bei rahisi hii itakupunguzia garama
    mlango wa nje ndio kama unavyoelewa
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hii thread bado ipo live,nilidhani ilishafungwa,
    jamaaa anatumia mbao nzuri(like mnninga)wapo kinondoni kwa manyanya,karibu na baa ya casablanca,ukiuliza seremala workshop ya akina malisa/wachaga, utapelekwa hata na mtoto mdogo,
    their number one priority is Quality,Quality and Quality. siwafagilii bure kwani nimewatumia kwa kazi nyingi.
    tatizo lao moja tu,
    Wana Bei Juu kulinganisha na mafundi seremala wengine
     
  9. a

    atlwindows Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari mkuu ?

    If you need PVC Windows (solution for your SLIDING WINDOWS and DOORS)
    (Similar to England they use mostly of white colour)

    send email for quote
    info@aqeel.co.tz
     
Loading...