Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msimjaribu Zitto, mtaumia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jun 4, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna kila njama zinazofanywa kwa makusudi kabisa, kupunguzia kasi Zitto Kabwe katika jukwaa la kisiasa. Njama hizo zinatokea kwa vigogo fulani wa CHADEMA, wanaomuona kuwa Zitto ni mwiba mkali.

    Historia ya karibuni ilionesha kuwa Zitto alisakamwa sana alipotaka kugombea uenyekiti na baada ya kuzipangua hoja zote za kumuumiza kisiasa ndani ya CHADEMA akaambulia kupoozwa kwa kusukumiwa cheo cha unaibu Katibu Mkuu, cheo ambacho hakina manufaa yoyote kwa CHADEMA wala kwa Zitto. Ili kuponesha maumivu na kutibu majeraha ya kisiasa, Zitto akakikubali cheo hicho, lakini ukweli ni kwamba hakifanyii kazi yoyote.

    Uthibitisho mwingine wa kumshusha kisiasa Zitto ni pale ambapo hajahudhuria vikao vya CHADEMA na Kikwete huko Ikulu, kuna mambo ya msingi ambayo Zitto amekuwa akitofautiana na viongozi wengine wa CHADEMA na hayo ndio yanamfanya ajaribiwe kushushwa hadi na kutokuwekwa kwenye maamuzi mengi ya chama na yeye hustukia tu maamuzi yameshafanywa. Na anapotoa misimamo yake huwa ina tofauti na ya chama chake, mifano ipo mingi.

    Tunawaasa vigogo wa CHADEMA kuwa hata ndugu zetu wa Kigoma walipopiga kura za Ubunge zilikuwa ni kura za Zitto na si za CHADEMA, hilo walielewe. Kama ilivyo kwa kura za Shibuda, zilikuwa ni za Shibuda lakini si za CHADEMA hilo linajidhihiri kwa kuwa kura za Urais za Kigoma 90% zilikuwa za Kikwete hata kwenye jimbo la Zitto.

    Aliposhindwa Mbowe uchaguzi mkuu wa 2005, 2010 akawekwa Slaa, tunataka Zitto agombee 2015 tumpe kura zetu, kumbuka, hatuwapi kura CHADEMA tutampa Zitto Kabwe, bila yeye sahauni kura za wengi.

    Kati ya vitu asivyopendezwa navyo Zitto ni namna ya chaguzi za wabunge wa upendeleo zinavyoendeshwa kimabavu ndani ya CHADEMA.

    Tunawatahadharisha CHADEMA wasimjaribu Zitto, wataumia kisiasa.
     
  2. L

    Laurano Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu hujitengenezea historia mwenyewe
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mods naomba mrekebishe kichwa cha habari ni typo tu, kisomeke "Msimjaribu Zitto, mtaumia".
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe ni msemaji wa Zitto Kabwe? mbona mwenywe hajasema haya!
     
  5. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Wana wa Uamsho kazini.Itakuwaje ikiwa ccm watamsimamisha Bassaleh na chadema wakamsimamisha Zitto,je utamchagua nani?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ndivyo ilivyo kwa Zitto.
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Source Pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz tutaaminije maneno yako? Weka Picha tuone ha ha haaaaaaaaaaa Magamba yanaruka na kukanyagana
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani yote yanayosemwa humu wanayasema wenyewe? Haya ni yangu mimi, si ya mwengine. Nna kila sababu za kuchambuwa wana siasa kadri ya uwezo wangu.
     
  9. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zomba,
    Did you count me in your generalized statement? Mine is "NO" guaranteed if Zitto stands for Presidential Candidate under CDM.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source ni mimi mwenyewe.
     
  11. S

    SUWI JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    \

    Kumbe tatizo lako kwa CDM ni wachaga!!!
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Picha Pliiiiiz
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Magamba hamchoki kutaka kuleta chokochoko CDM? Mbona hamfanikiwi lakini???
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Weka Picha
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Though I am neither a member nor a fan of CHADEMA but I am suddenly a fan of Zitto Kabwe, if he runs for president and I am still alive, count my vote for him, if he continues the way he is now.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiwa katika vazi la asili la kabila la Waha wakati wa sherehe za uzinduzi wa barabara ya Mwandiga- Manyovu. Kulia ni Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto. (Picha na John Lukuwi).
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli premises and conclusion are differ... kajipange urudi tena.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaonesha hujui maana ya siasa.
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jakaya anasafisha Nyota kwa Zitto ha ha haaaaa. Magamba mnapenda kumfatilia sana huyu dogo. Juzi alikuwa Marekani akawananga mkakimbilia kumjibu Kitooooooooooooto
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Premises na conclusion weka wewe. Message delivered!

    Hapo nilipokuwekea nyekundu ilikuwa usiweke "are" kama umeweka "are" basi ungeandika "different".
     
Loading...