Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msichana bella natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by BlackBella, Aug 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BlackBella Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Naitwa BELLA,ni msichana wa miaka 18,natafuta kazi yoyote ile,ninaweza kuzungumza vizuri lugha ya KIINGELEZA,KIFARANSA NA KIITALIANO,nipo DAR ES SALAAM,elimu yangu ni FORM SIX,naomba tuwasiliane kwa email adres ifuatayo blackbella94@ovi.com
     
  2. M

    MAWAZO JUNIOR Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BEST WISHES my sister
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,473
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    mhhhhh kweli? Nenda hotel za kitalii utapata kazi kirahisi au endelea kusoma
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kazi yeyote??? Mhh ebu specify BB! Kama u mrembo apply kazi customer's care and call centre utapata fasta!
     
  5. B

    BlackBella Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ni kweli brother,hotel zipi kaka mm nimetoka shule.
     
  6. B

    BlackBella Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ni pige namba zipi sasa?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Tafuta Recruiting agencies,moja ipo jengo la barclays floor nishaisahau ila ukifika ukaiulizia utaambiwa,nenda na cv kama ni mrembo wa ukweeh utapata fasta!
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,473
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    shule umetoka toka zamani sana kwani six leavers sasa wanasubiria selection za vyuo
    au umetoka kupiga mambo ya tourism?
    waweza pata kazi kwenye hotel kubwa na touristic places kama uko qualified
     
  9. B

    BlackBella Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mmh haya.
     
  10. B

    BlackBella Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ahsante
     
  11. B

    BlackBella Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nashukuru.
     
  12. W

    Wajad JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama huna mipango ya kuendelea na shule si uolewe tu ujipumzikie bella! Lakini usiniulize uolewe na nani.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!ushauri mwingne ni sawa na nguvu za giza kwa kweli!
     
  14. A

    AMBUJE Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Best wishez
     
  15. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mentality hii kweli tanzania tutaendelea? yaani mwanamke akimaliza shule next step ni kuolewa tu! Pumbafu mmoja! ama kweli tanzania tambarare! Kwa nini mwanamke amalizapo shule asitafute kazi? Bella usivunjike moyo na wala usisikilize maneno ya watu mbumbumbu, tafuta kazi ili uweze kujitegemea, ukiweza jielimishe zaidi na epukana na vishawishi vya wanaume.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Google 'job agencies in tanzania', utaona zinakuja.
    Wewe ni mmalawi?
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    da! Yote yanawezekana
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Nenda Erolink pale Morocco nyuma ya petrol station na pia nenda Radar Recruitments pale Barclays ghorofa 5..peleka CV yako utapata soon!!kila la kheri
     
  19. m

    mbisere Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani bella maneno yako ynauongo mwingi mmno,wewe kwa miaka 18 umemaliza form 6 lini na matokeo ushayaona na hizo lugha ukazisoma? maana kila anaemaliza form 6 anamatarajio ya shahada. otherwise kuna watu hawatafuti kazi la zaidi wanataka kuonekana tu pls acheni utani
     
  20. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sema ww!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...