Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Wa Mwana JF

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, May 14, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna Lillahi wa Inna ilayhi Raj'oon
    Verily to Allah we belong & to him we shall return

    Taarifa ya Msiba wa MwanaJF


    Kwa niaba ya Familia ya Ndugu yetu na mwanachama mwenzetu Aliyekuwa akijulikana kwa jina la Mpenzi wa Islam, wanasikitika kutangaza kifo cha ndugu yetu Mpenzi wa Islam Kilichotokea tarehe 19th - March - 2010.

    Marehemu aliuguwa ghafla moyo na akafariki na kuzikwa siku hiyo hiyo, mjini Dar es salaam. Taarifa hizi nimeletewa na Binti yake na Marehemu.

    Marehemu alikuwa si Swahibu yangu tu, ila alikuwa ni ndugu yangu na mshauri wangu wa karibu sana. Huu ni msiba mkubwa kwa kweli.
    _____________

    "Surely Allah takes what is His, and what He gives is His, and to all things He has appointed a time...so have patience and be rewarded." [Bukhari] -
    Dhikr & Patience are the most befitting Remedy
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    OMG...this is very hard to take....may his soul rest in peace...amen
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Apumzike kwa amani..ukiwa mtu wa karibu nakupa pole na pia jamii nzima ya JF kwa msiba huu wa mwanachama mwenzetu!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka kuona jumbe zake nyingi humu ndani hasa kwenye mijadala ya dini. Tuwape pole wafiwa na jamaa zake wa karibu. Mungu alitoa na ametwaa. Ampe mapumziko mema huko alikotangulia.
     
  5. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    oh ! mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi, tuko njiani na hali tuko vitani. siku moja tutakutana tena.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa bwana ametaa jina lake lihimidiwe!
     
  7. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inallahwainailah rajiun, Mwenyezimungu amghufirie mazambi yake na amrehemu pamoja na wote waliotangulia mbele ya haki na atusamehe mazambi yetu tulie hai.
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mola amsamehe makosa yake na amkubalie yale mema aliyoyatenda.
    Poleni sana wafiwa,Mola awajalie subra.
     
  9. s

    sijafulia Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polen sana wafiwa
    pole ndugu nafikiri wakati muafaka wa member waliobaki kurekebsha
    maisha yao na kujua muda saa wakati wowote wanawezwa tangulia mbele
    ya mwenyezi mungu...so wkaati muafaka wa mliobaki kurekebisha maisha
    yenu na kuachana na uovu wote ambao mwenyezi mungu apendwzwi nayo

    mwnzettu ameondoka we utaondokaje???polen tena wafiwa
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    oh! poleni wafiwa
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Inna Lillah wa Inna Ilayh rajiun
     
  12. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyezi Mungu ailaze mahala pema peponi rohoni ya mwenzetu.....
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    poleni sana........
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Ohhh jamaniiiiii!!! Namkumbuka huyu kaka alikuwa maarufu sana kwenye jukwaa la dini kule........eheheheheheh masikini alikuwa anapigania kweli dini yake. Mungu amrehemu kwa kweli, siamimi mie bado kama amekufa. Poleni sana wafiwa, Bwana alitoa na Bwana ametwaa. Apumzike kwa amani huko alipo.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mungu amsamehe makosa yake na amuinuie katika daraja peponi. ameen

    wafiwa poleni sana na mungu awajaalie moyo wa subira
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mpenzi wa Islam
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Hakika sisi ni mavumbi
    Na mavumbini tutarudi.
    Roho ya marehemu ipate Rehema ya Mungu, apumzike kwa amani.

    Poleni sana wafiwa, Pole sana X-paster na poleni sana wana JF wote kwa ujumla kwa kumpoteza mwanaJF mashuhuri na maarufu.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ooh!
    r.i.p mpenzi wa islam

    LAKINI.........
    MBONA TAARIFA IMEKUJA KWA KUCHELEWA SANA?
     
  19. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    R.I.P mpenzi wa islam
     
  20. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #20
    May 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mpenzi wa Islam
     
Loading...