Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa halima mchuka hauna nafasi tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfarisayo, Dec 29, 2011.

  1. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana kwa nini TBC hawajaona umuhimu wa kutangaza taarifa msiba wa halima mchuka badala yake wameanza na habari nyingine tu
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    yani wanatangaza taarifa ya msiba wake mwishoni kabisa
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mmesikiza asbh,mchana na saa kumi? binafsi nimesikiza mchana walitangaza na baada ya taarifa ya habari mchana saa 7 wanakipindi chao walichukua takribani dk 6 hivi za mwanzo wa kipindi kumzungumzia,labda kitu ambacho sijakisikia ni kuweka walau sauti yake ya baadhi ya vipindi vyake alivowahi kutangaza hata basi kile cha jana mchana alipotangaza kwa mara ya mwisho salamu za mchana kupitia TBC.
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umekurupuka!
     
  5. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ilipewa kipaumbele awal sasa hawawez kufanya hvyo,alibahatika Nyerere tu kwan kila taarifa yeye ali appear the first.
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mengi yameshasemwa tayari
     
Loading...