Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshindi wa BSS 2009 ni Kelvin; halina ubishi!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Oct 11, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani kijana ana kipaji si mchezo..leo hii najaribu kumwangalia na nyimbo atakazo toka nazo kwenye final kwa kweli mtakaokuwepo hakuna atakaejutia kiingilio...njo ujamjaze mtoto beatrice mahela

    nawatakia kila la kheri washindi wote
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tusker Project Fame wamemaliza Yule Alphani ni balaa....Judge Ian Kafanya mambo hapo...kuimba ni mzima...MC nae ni balaa...Team ilikuwa imejitosheleza....BSS kufika hapo ni ndoto......Nyanyua Salama aimbe..uone balaa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sasa kama mshindi kishajulikana tunakwenda ukumbini kufanya nini?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Msome nyakati. Huyo kijana ana sauti ya mawimbi ya kufoji. Kipaji kipo kwa kasian ambae ni mshindi
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Bado sijakubaliana na wewe!
    1. Kwa uimbaji, Kelvin Mbati hawezi kumzidi Pascal Kasian, wala Peter Msechu!
    2. Iwapo majaji hawatakuwa na 'WILD CARD' leo, lazima Pascal amzidi kwa kura Kelvin (iwapo kura ni kigezo cha ushindi). Hii ni kwa sababu Kelvin amezidiwa kwa kura na Peter Msechu na Pascal Kasian.

    Sipati picha ukumbi wa Diamond Jubilee utakuwaje iwapo Pascal hatashinda, nahofia usalama wa majaji (kama ni wale wale)!
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh!
    Sipati picha!
    Kuna siku alikata mauno mbele ya majaji wenzake na watazamaji lukuki, pale Rita alipomponda kwamba hawezi kukata mauno km ya Mwapwani Yahaya!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    1. Pascal Kasian.
    2.Peter Msechu
    3.Kelvin Mbati
    4.Msichana..
    5......
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    5. Jackson George!

    Maelezo yao zaidi yako hapa
     
  9. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    and the winner is Beatrice
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Pdidy,hii thread yako unavyosema haina ubishi,mimi kwangu inaubishi mkubwa sana,naungana na wote waliokiona kipaji cha Baba Rita(Pascal Cassian)ambaye kiukweli hata wewe ungekuwa jaji ni lazima ungempa tuu!!!
     
  11. E

    Exaud Minja Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupo wote. Baba Rither ndie mshindi halali vinginevyo uhahali haupo.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani mshindi wetu wa leo ni huyu
    [​IMG]
    Paschal Cassian BSS 17 - Mwanza
    nyakati zinaonyesha na kama itakuwa fair
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Lazima FL1 utakuwa mnyarugusu. Kweli huu mwaka wa Mwanza.
     
  14. S

    Shelute Mamu Member

    #14
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa kama majaji watafanya kwa haki - Paschal ana kipaji cha kuzaliwa hilo halina ubishi. Hakuna mahali anatoka nje ya KEY iwe sauti nzito au nyembamba
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teh teh teh shekheh yahaya anatabiri husemie mie nikisema zali la mentari
     
  16. M

    Monicam Member

    #16
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wako Pdiddy huyo ndo mshindi wako lakini kwa mimi naona mshindi ni Pascal Cassian.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Napenda kujua marudio ya project fame ni lini
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 13, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sikila kitu ambacho IAN ANAFANYA lazima Jugde wa BSS afanye, huo ni upungufu wa AKILI,.
    BSS wana quality zao, tusker project fame wana za kwao. kila mradi umeanzishwa kwa malengo maalumu,
    Hakika tumezoea kuiga kila kitu......kutuambia kua IAN anaimba sana , aah kwani ana album ngapi.
    Kweli ujinga ni tatizo miongoni mwetu....mbona Ian hafanani na aina ya uchambuzi ambao Salama anafanya
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kinachouma zaidi ni kwamba, wale ambao hatuna mpango wa kwenda kuminyanya diamond jubilee hatutapata nfasi ya kuangalia coz hakuna umeme so no tv, oh this contry bwana.........
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole weee aaah nchi hii mgao mgao tanesco mitambo mibovu nimesikia yana kuanza mwa1965:)
     
Loading...