Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshikaji vipi...............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dazenp, Oct 19, 2010.

  1. dazenp

    dazenp Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna siku niliamua let me treat my self out....nikaenda club....sasa kufika club nikamwona mrembo moja mzuri...nikawa namtizama nahisi akawa na yeye kimpango wake amevutwa akaja dancing floor kucheza karibu kabisa na nilipo simama, amecheza kama dakika 15 hivi tena anacheza ile sexy style nikawa puzzled na the way anacheza.....nikaamua kumjoin dancing floor....sasa kumbe alikuwa na mshikaji wake that day....alichofanya akanipa tu her number mi nikaona ipo pouwa.....sasa the next day nikampigia tukaongea kumbe yupo na jamaa nikaona isiwe tabu nikatosa..... another weekend nikaenda club tena then ghafla nikamuona nikampa pini.....sasa nipo na jamaa zangu sehemu tumesimama tunacheki dancing floor kaja nilipokuwa nimesimama kanipa hug na kisses washikaji wakawa puzzled kama nilivyo mimi akaenda zake....later kanifuata niliposimama anaanza kucheza huku ananitizama naona ananiomba nicheze naye nikamwambia wala akaja kunifuata nashangaa mshikaji wake kanifuata eti mbona vile tena nikamwambia muulize mwanamke wako.....jamaa akaondoka demu hataki kuondoka nikahama pale....sasa akaniambia nipigie kesho mchana nimempigia kesho yake ananipa mchongo wa kuonana nikamwambia hilo weka kapuni siwezi staki ugomvi at all na mie najijua ni mkorofi kiasi sitaki....sasa nashangaa leo jamaa kanipigia eti oooh sitaki mazoe na demu wangu nashangaa kulikoniii Mshikaji vipi.....mawazo please
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh mbona i kesiyenyewe ni fupi saaaaaaaaaaana?
    demu haumtak+wa mshkaji+mshkaji mwenyewe mgomvi na kakupga bit tayar=?
    we achana nae na usipige wala akipga usipokee kwanza kwa swaGA izo uyo si demu ata km ulikuwa unawinda apoo mmhh mmh apana akuna mtu apo .
    uchune.kwan kakulia chako?kucheza nae tu?mpotezeeeeeeee
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mawazo ya nini sasa! ! unagombea udiwani?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Achana nae, acha kumpigia, kutuma meseji au kupokea simu yake. Ikiwezekana hama kiwanja hicho hamia kiwanja kingine.
     
  5. dazenp

    dazenp Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimegonga thanks hapo@rose huo ushauri umetulia.......

    "mawazo ya nini sasa! ! unagombea udiwani?"

    Siombi udiwani bingirita......oops sorry i meant bigirita
     
  6. dazenp

    dazenp Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @katavi thanks alot.....hapoo nimekupata full maana hapo sio naweza ishia pasipo stahili kisa mwanamke.......
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi zama hizi bado mtu unaweza kupigana na mshikaji kisa demu???????
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata cjaelewa kitu hapa, ngoja nirudie kusoma, labda imetokea nje ya tz
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbona we juzi ulipigana na ...kwa sababu yangu?
    tax dazenp...habari ndo iyo
     
  10. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mshkaji kaandika kama verse ya muziki wa bongofleva,
    wachana na hiyo binti bana, we wachunie wote (yeye + mshkaji wake) :whistle:
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi naona demu kampenda jamaa anacho takiwa kufanya ni kumega kudhihirisha wewe ni kidume.

    Ukisha mega unampotezea kuepuka shari lakini kwa sasa hakikisha una mega.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mpigie demu umle alafu unamtema kiana:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa unampigia simu ya nini wakati unajua hutaki kukutana naye.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha JF tamu kweli
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    oyaaa..dogo acha hizo weweeee...DEMU ANATAKA..wewe unaleta story ohh nishaurini ohhh sijui nini...wewe umejuaje kama basha wake hamkuni ipasavyo n she nid ur msaada?....

    basha wake naye ana-za kizamaaaaaani mpaka basi.... mwambie amchunge mbwa wake wewe hukumpigia mluzi kakufuata mwenyewe...na mwisho wa siku hakikisha unamtafuta kwa mbinu zako zote za kigaidi/kiume zaidi na ummege huyo shorty kwa mitindo yoooteee...

    ila kama unaogopa battle la basha wake ni-pm namba ya shorty mie nijitoe muhanga...mind you...shorty mwenyewe inabidi awe above standards coz am a man of my own standards....natumai dogo umenielewa bro wako..sawasawaaaaa?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Du! Who Cares? Unatisha kaka.
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mambo kama haya nilikuwa nayaona miaka ile ya madisko toto kumbe bado yapo kweli nimezeeka. Huyo demu ni macho juu achana nae halafu una aka ngapi mtu wangu? haya mambo naona kama ya ma-teenager
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    ahaha..kaka katavi mie sitishi banaaaa...labda sema wewe MUOGA tuu.... mbona mie naona jambo dooogo sema dogo wetu anataka kulichukulia suala kama kuuuuubbwaaaa vile
     
  19. D

    Dick JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni sitaki nataka. Unajifanya hutaki kumbe unaumia kimoyo moyo. La msingi, kama humtaki kata mawasiliano yote.
     
  20. dazenp

    dazenp Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Ok....this is an idea from an expert member and i want take it lightly......
     
Loading...