Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa wabunge wapanda mpaka 11,000,000/-

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Jun 20, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mshahara wa wabunge umepanda kutoka Tsh 6,000,000/- kwa mwezi mpaka Tsh 10,000,000/- kwa mwezi mbali na marupurupu mengine!..

    Hii inakuja ikiwa wadaktari tayari wameshatangaza mgogoro na serikali na kuipa wiki 2 kutimiza madai yao la sivyo watatangaza mgomo mkubwa nchi nzima kuanzia 23/6/2012...

    Source: Mtanzania ya leo

    "Hatuwezi kutatua matatizo kwa akili ile ile ambayo ilisababisha yawepo"..Mch. Peter Msigwa


    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nimeisikia,siku yangu imeharibika mapema kabisa leo,sijui wapi tunaelekea .
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Nchi hii namna pekee ya kulindana ni kwa wanasiasa kula mali ya walipa kodi kwa kumegeana. Watu wanajaribu kula hata wasichopanda.
    Madaktari kwa wana siasa wana umuhimu gani? Wakiumwa serikali inawapeleka fasta india
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Eti Zitto, hii ni kweli?
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa akili ile ile ya wapuumbavu kutaka kutatua matatizo kwa njia zilezile wakitegemea matokeo tofauti.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    kwa kweli nitagombea ubunge 2015 ili nikale kwa niaba ya wapiga kura wangu.
     
  7. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    2015 nalitaka jimbo la Lusinde.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Sisi Watanzania in the first place ni waongo, hatujui haki zetu na ni watu wa kulalamika tu mafisadi yanaiba tunalalamika tu, mikataba ya madini, tunalalamika tu, wawekezaji wanatunyanyasa tunalalamika tu, tunaibiwa kura tunalalamika tu!

    Wabunge wanajipandishia mishahara tunalalamika tu, kodi zinanyonga wafanyakazi na wafanya biashara ndogondogo tunalalamika tu! tunakufa kwa kukosa huduma za afya huku tunachangia bima ya afya tunalalamika tu??Watoto wetu wanakaa chini shuleni wakati tunatoa michango ya dawati na ujenzi tunalalama tu??

    Mafisadi yanatamba tunalalamika tu? serikali inadharau maazimio ya bunge ambalo ndio midomo yetu wananchi tunalalama tu??watoto wa viongozi wanapewa madaraka na kujiimbikizia mali tunalalama tu??

    Huwezi kufanya kitu kimoja kila siku kwa mbinu ileile ukitarajia matokeo tofauti(mch. Msigwa) na sisi Watanzania hatuwezi kuendelea kulalamika tu tukitegemea mambo yatabadilika! Bila kuingia mitaani na kuitikisa serikali hii dokozi na bunge lililojaa vilaza wa magamba hatutaweza kubadili kitu!

    Tuamke tuache kulalama tuchukue hatua tena wakati huu wa budget ndio wakati muafaka wa kuonyesha hasira zetu!!kinyume cha hapo tuvumilie haya na mengine makubwa zaidi yanayokuja!
     
  9. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zitto ndo mtafunaji wako na we ndo mmezaji??acha uumin wa kibwatere ushapewa source unataka upigiwe tarumbeta uamin???
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kama wangekuwa hawapelekwi india haya yote yasingetokea
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ina maana hata Dr Slaa ataongezewa mshahara ili ufanane na wa wabunge?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Je bado bajeti ya 2012/2013 haikidhi haja za Watanzania? teh teh tehe, Wabunge bana wapige kelele basi wagomee na hivyo viwango vipya vya mishahara yao
     
  13. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najiandaa kuchukua jimbo labda naweza jisikia kuwa sehemu ya watanzania!
     
  14. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Slaa ni mbunge? una maneno ma......
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    We hujui kuwa aliamua kujilipa mshahara sawa na ule wa wabunge baada ya kuukosa Urais 2010?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  16. U

    Uparo Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Serikali ya ccm mnatupeleka wapi jamani? Mbona mnatunyanyasa wazi ndani ya nchi yetu?tofauti ya kipato inazidi kuongezeka,tizama wabunge mishahara mikubwa waalimu ambao ndo nguzo na msingi wa kila kitu wamesahauliwa na kutengwa pia wananchi wa vijijini mmewasaliti oneni aibu na pia msitegemee kurudi bungeni ktk uchaguzi ujao na pia muache unafiki kuwa mnawapenda watanzania wengi mpo kwa manufaa yenu na cyo yetu tuliowachagua
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...acha uongo ww!aliamua kujilipa lini?ww unajua kinachoendelea au unaongea tu?uliza uambiwe c o kuandika vitu usivyo na uhakika navyo
     
  18. +255

    +255 JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nadhani haujui lolote...
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Barnabas Shadrack, kuna uhusiano wowote kati ya hii nyongeza ya mshahara kwa wabunge (kama ni kweli) na mbadiliko wa ghafla wa wabunge wa CCM kuanza kuitetea budget wakati week iliyopita walikuwa wanaongea na vyombo vya habari wakisema hawataikubali?

    Pili, unaweza kutuambia Mukama analipwa kiasi gani kwa mwezi?
     
  20. d

    decruca JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umeendaa timu ya kujibu matusi?
     
Loading...