Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshahara wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RubenM, Jun 21, 2012.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :juggle:Naskia eti mshahara wa madaktari umeongezwa kiduchu sana kiasi cha kwamba hadi madaktari kutangaza mgogoro? Nani ana habari kidogo au chini ya uvungu yenye kujua kiasi walichoambiwa?
    23/06/2012 mgomo unaanza lakini siri ya kiasi ilichopanga kutoa sirikali ni kiasi gani jamaniiiii????
    Nijuzeni. :poa
     
Loading...