Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafiri kafiri, udandiaji huu awajibike nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 1, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Bongo hakuna ustaarabu, hata katikati ya jiji la Darisalama kitovu cha kuunganisha usafiri wa ndani Posta ustaarabu umetupiga kikumbo mtu unapogeuza dirisha kuwa mlango wa kuingilia huku tairi likiwa ndio ngazi ya kupandia dirishani.
     
  2. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    watu wa mbagala ndo tabia yao,hawawez kubadilika hata ukiwapeleka new york wataruka tu dirisha.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Usisahau na pende za Gongolamboto ni staili hiyo hiyo, mwenye nguvu ndiye anayeweza kupata siti, la sivyo utasota kituoni.
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hiyo c ya mbagala angalia vizuri halafu siku hz wako tofauti sana
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rangi yake inaonyesha kana kwamba ni ya Gongolamboto, ila sina hakika, wanaojua zaidi watusaidie, nimepanda mara kadhaa hata wiki tatu zilizopita nilipanda ya Mbagala, Temeke na Gongolamboto, ila rangi zao zanikanganya mpaka uzizoee zaidi.
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kumiliki usafiri binafsi

    Ubungo --Gongo la mboto. Kwani huoni jengo la Tanesco kwa mbali kuonesha kua hapo ni ubungo ni sio posta kama ulivoandika
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    khe poleni wa dar, sie huku singida full kupiga kwato af daladala ziko zinazoenda sehemu moja boman hadi stendi kuu sehemu zinazobakia zote ni kupiga kwato kwa wale wanatoka sgd wamenielewa.
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Naona jamaa anaplly uninja ili apate siti katika basi.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo hali halisi ya usafiri Tz hasa DSM
     
  10. D

    Don Calvino Senior Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata teksi wengine wanaingia style hiyo(mazoea)
     
  11. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Emergency Entry!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Candid Scope Dahh umenikumbusha mbali sana miaka ya 1980 wakati namaliza shule kumbe mpaka leo haya matatizo ya usafiri Dares-Salaam hayajakwisha? Duhh nchi yetu kumbe ipo mahali pabaya sana. poleni
    sana ndugu zangu ehhh kasheshe kweli nchi yetu.


    [​IMG]
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Shine hivyo
    Waziri wa Uchukuzi Omari Nundu
    haoni haya Matatizo ya Wa Tanganyika?
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    haswaaa hiyo ni Gongs
     
  15. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    na hiyo coaster ni ya huku kwetu Gongo la mboto,nahisi kama siku ile nilikuwepo pande hapo Ubungo;si ilikuwa mida ya saa 11 jioni?
     
  16. f

    fmapugilo Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo naona ni Ubungo Stand. Ukiangalia kwa nyuma, kuna ofisi za TANESCO,
    siyo Posta.
     
  17. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye nyekundu ndi pamenifurahisha,ni kupiga kwato kwenda mbele tena kwa afya,hilo basi ni la gmboto ubungo!balaa tupu!
     
Loading...