Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hemed810, Oct 18, 2012.

  1. h

    hemed810 New Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabla ya yote ningependa kuwasalimu wana JF.Mimi ni mwanafunzi wa chuo cha uhasibu(Tanzania institute of accountancy) campus ya Singida ni kichuka kozi ya certificate in accounting semester ya kwanza lakini kuna changamoto ninazo kutana nazo kama mzazi kutokuwa na uwezo mzuri wa kifedha kuweza kukidhi mahitaji ya chuo kama kulipia karo. Ningependa kuomba kwa wanaJF kama kuna yeyote ambaye anafahamu shirika ama NGO's zinazohusika na kutoa msaada kwa wanafunzi wa vyuo ambao hawana uweze aweze kunisaidia.
     
Loading...