Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Entertainment' started by donlucchese, Sep 16, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,048
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    ndio wakuu. naomba mnisaidie kwa wale wzee wenzang wa zamani kuna wimbo ulikua una kipande kinaimbwa : kila munu avena kwao. uliimbwa na nani na je naweza kuupata wapi jamani?
     
Loading...