Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lutamyo, Jul 1, 2011.

  1. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tafadhari sana nahitaji msaada ili kuweza kusoma habari za Bishop Kakobe hasa ile iliyosema Kakobe alipua Bomu
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kwanza karibu sana jf.
    pale juu kuna sehemu ya ku search chochote humu ndani...we andika kakobe utaona thread zote zinazomuhusu.
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hhaha yani mkuu umejiunga kwa ajili ya ile habari.. tehtehetehe... serch KAKOBE haiyamkini utaipata
     
  4. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Asante sana kaka ila nadhani siku jiunga kwa sababu ya ile habari ya Bish.Kakobe bali nimejiunga huku JF niweze kupanua mawazo na pia kutoa mawazo yangu maana najua hiki ni chombo huru sana na kina watu walio pevuka kikweli kiweredi na kimtazamo na pia kwenye tafakuri za maaana.
     
Loading...