Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, window vista kuchelewa ku-start up

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by WA MAMNDENII, Aug 25, 2011.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    laptop yangu window vista inachelewa ku-start up wakati ninapoi-switch on inachukua takribani dk mbili ndo on, naomba wadau mnijuze kuna tatizo au ndo window vista inavyofanya kazi ,naomba suluhisho la hilo tatizo
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Window Vista kimeo, mimi nimeondowa nimeweka window 7. ni bora hata urudi kwenye window xp.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Exactly mkuu yaani huwa sitaki hata kuisikia hiyo Vista ni mara 1000 ukabaki na XP lakini siyo huyo mdudu, hivyo basi mkuu hapo juu nadhani fanya hima uachane na Vista kabisaaa!!!!!! Ni kimeo labda kuliko OS zote za windows za miaka ya karibuni.
     
  4. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli wakuu nimewasoma , ila sasa mimi sio mtaalamu wa haya mambo IT nitazipataje hizo program mfano window 7, niende google ni-downlod au zinauzwa hapa bongo madukani? msaada tafaadhali msichoke na ushamba wangu.
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Katika OS ambayo Microsoft walichemka ni Window Vista,nashangaa kusikia kama kuna watu bado wanaitumia
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo ntakataka ndo weakness yake ndugu hata Microsoft wanatambua hilo.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Shida inaweza kuwa ni compatibility kati ya lap top yako na operating system yenyewe. Mara nyingi vista inakuwa na mgogoro sana hasa kwa kukataa kupokea baadhi ya programs. Waweza kuondoa na kujaribu Windows 7 na ikishindikana rudi kwenye traditional windows Xp professional hiyo inapokea kila program aalmost!
     
  8. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu wa mandenii naomba lift kwenye thread yako....

    wakuu mie nina HP Mini ambaayo ina windows 7 starter, ina mawazo mno kwenye start up , huwa inanichukua hadi dakika tano na mara nyingine inanilazimu kui-force kuizima ili kuiwasha tena,ni mpya kiasi kwani nimeitumia kwa miezi kama nane tuu, kwa heshima naomba msaada wenu wadau.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Toa hiyo Os weka Fresh copy ya windows 7 nyingine then rudishia programs zako kama kawaida. Huhitaji kuformat partition ila os nyingine itaoverwrite hiyo starter. Hiyo ni kwa pc nyingi ambazo unanunua zikiwa na genuine window.
     
  10. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    windows vista ni nzito flan lakini unaweza tumia software kama CCLEANER kufix registry zako na pia kufree up hard drive na unnecessary filles, pia fanya defragmentation ya hard drive yako itasaidia kuspeed up your machine. kingine punguza auto start application katika mashine yako. Ukiona inakuzingua zaidi nicheki 0655-003510 am a computer expert na msaada wangu ni malipo kidogo tu! ila fanya hayo niliyokwambia hapo juu
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu hapo umenena hata mie nilishapatwa na tatizo kama hilo,cha maana mdau afuate hizo procedure ulizompa kabla ya kukimbilia ku change windows.
     
  12. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ngoja nijaribu maelekezo yako nikwama ntakucheki hewani
     
  13. networker

    networker JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    chek hii blog Tz downloads tafuta upande wa pc software moja inaitwa kingston pc doctor download instal itakupa option ya program ambazo hazi takiwi kuanza na mambo mengi kwenye hiyo blog wame eleza vizuri .personal natumia hiyo kitu mashine imekuwa na performance nzuri sana ina boot fasta na inakuonesha muda iliyo tumia ku boot kama kuna kitu ina zui isiboot inaku ambia optimize .then mambo yana kua poa
     
  14. Window

    Window Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Win vista ni one of the microsoft failures, it is always slow when booting inavitu kibao inacheck before loading. Move to win7 kwa sababu ina features kama za vista ila zipo improved. Hafu kama comp yako ime support vista it can support win7
     
  15. g

    gomer Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaribu hii master serial number ku-upgrade HP Mini OS
    win7 starter
    to pro;

    74T2M-DKDBC-788W3-H689G-6P6GT

    Usiformat just enter the sn

    Upande wa office 2010, download trial from ms website na tafuta toolkit kukamilisha zoezi.
     
Loading...