Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada WeB site

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dumelang, Jun 20, 2012.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    nahitaji msaada kwa wanaojua (technicians) nahitaji kuanzisha Website!
    ila sio ya e commerce lakini, ya watu wa profession yangu kujiunga na kudiscus inshu zetu, pia wanafunzi wa profesion, pia iwe inaweza kuwa opened kwenye simu, yani kwa ufupi kama forum, post topic, reply and chat (sasa hapa sijui tofauti ya forum na web au ni vitu sawa) kama nitakuwa nimekosea mtanisaidia.

    sasa swali ni hili je itanigharimu sh. ngapi kutengeneza (kuianzisha, kusajili na kuwa complete ili kuanza kutumika.

    nanitumie procedure zipi? (ushauri wa kina unahitajika)
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    brother sjajua uwezo wako wa kutengeneza website kuna aina mbili ya kutengeneza website

    aina ya kwanza
    Hapa utatumia website za bure ambazo we utahitajika kuchange templates tu na vitu vichache, hii ni nzuri kwa watu wasio na knowledge ya kutengeneza website just google hii keyword "create free forum"

    aina ya pili
    Hapa utatafuta hosting then utainstall script yako mwenyewe kwenye huyo host, hii inakuwa recomended kwa wataalam na pia ni nzuri kwa kufanya customization na kueka vitu unavopenda utakua huru.
     
  3. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    mi si mtaalamu labda sikuweka wazi hili, nilipoomba gharama ni pamoja na mtu wa kutengeneza yaani IT atakaye nitengenezea, sasa cjajua nzuri ni zipi zilizo online au anayokutengenezea mtu kisha anaisajili, na hizo za online zaweza kufunguka kwenye simu kama vile kwa mf: FB. nk?
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Washakuona wata kupm mda si mrefu hao ma it sema be carefull sio wote waaminifu.

    Ngoja nikutestie then ntakujibu
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
Loading...