Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana JF

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Oct 26, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari JF

    Naomba Msaada kama kuna mtu anayo software ya Ku upgrade Ram na Hard disk kwani laptop yangu LG Express Dual F1 Memory yake 1012MB na HDD ni 110GB nataka ram ifika 3GB na HDD Ifike 500GB please JF naomba msaada
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kanunue HD kubwa na RAM kubwa zaidi na ubadili hizo ndogo zilizopo. Upgrade yapa siyo software ila Hardware.....
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    pole mkuu, ushauri huo hapo juu, naongezea tu kabla hujanunua hardware yoyote nenda kwenye site ya lg uangalia uwezo wa mwisho wa pc yako kubeba HDD na RAM (EXPANDABILITY), kama ww hauko handy na star ndogo basi nenda nayo dukani unakonunua hizo hardware watakuwekea Bure, usinunue tu hvhv RAM zingine zinaweza ziskubali kwako! Most of rams and hdds ni plug and play baba, unachomeka na kufunga tu kisha muziki juu.
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Sikonge na Amoeba Nashukuru sana kwa msaada wenu muzuri sasa ni wapi nitapata na mimi nipo nje ya TZ na bei ya hapo TZ ni kiasi gani nitawaagiza wana JF
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    change the hardware mkuu
     
Loading...