Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana JF: Country Code

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Oct 19, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari za asubuhi wana JF, samahani naombeni mwenye kufahamu code hii ni ya nch gani, +161....... nimejeribu kutafuta ktk google nimechemka, kazi njema
     
  2. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama hujapata ni Manchester (UK)
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Angalia HAPA kama ukikosa basi ujue aidha umeinakili vibaya au mtumiaji alitumia calling card!

    NB:
    Wakati mwingine namba zinakuja zikiwa na tarakimu chache kiasi ya kubabaisha haswa simu zinazopigwa kutokea India.
     
Loading...