Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbimbinho, Aug 10, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Poleni na majukumu wakuu.

    Ndugu zangu, naombeni msaada wenu. Nina mdogo wangu alipata field sehemu flani lakini ghafla jamaa wakaja kucancel na kusema hawatachukua watu wa field this year.

    Tumekuwa tukihangaika kumtafutia field lakini imekuwa ngumu, ni zaidi ya mwezi sasa yupo home.
    Yeye anachukua Public Administration and Political Science. I real need your help.

    Asanteni.

    Mbimbinho(MOD)
     
  2. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda wizara ya mambo ya nje watamsaidia coz wanatafuta hao wa2
     
Loading...