Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitabu, May 30, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninatumia Modem ya Vodacom,Ila nimejikuta ninakwama kwakuwa eneo nililopo mtandao wa voda unasumbua sana,nauliza kama kunauwezekano wa kuchakachua niweze kutumia line yeyote.
     
Loading...