Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako tafadhari!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lunogelo, Dec 3, 2011.

  1. l

    lunogelo Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna kijana amemaliza form 4 mwaka 2006 akapata div 3 ya points 23 kwa mchanganuo wa civics B, history C, geography D, Kiswahili C, English C, Biology F, Math C. Mwaka 2010 akasoma cheti cha sheria ktk chuo cha uongozi wa mahakama lushoto na kumaliza mwezi july mwaka huu kwa ufaulu wa upper second ya 3.8, GPA. Je kuna uwezekano wa kijana huyu kujoin digrii ya sheria kama upo tafadhari naomba unitajie hivyo vyuo. Ahsanteni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mwambie ajaribu saut au tumain university.
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani TCU si watoa guideline yao aende posta zinapatikana akaangalie kama kuna ewezekano
     
  4. l

    lunogelo Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mkuu tutajaribu!
     
  5. l

    lunogelo Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ndugu tutafanya hivyo ila tulitaka kujua kama kuna mdau yoyote hata humu anayeweza tupa mwangaza
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nadhani TCU wameshakataza hiyo mambo. Kwa uhakika zaidi fatilia ktk kitabu cha tcu.
     
Loading...