Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wako kimawazo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mchakachuaji192, Oct 27, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wana JF ni matumaini yangu mko wazima na waliomahospitalini tuko pamoja nao ktk maombi ili wapone na kuendelea na majukum yao ya kila siku, wakuu bila kuwachosha mie naomba kusaidiwa kuhusu maeneo mbalimbali yanayofaa kuwekeza katika uchumi wa hii Tz yetu (kwa maana mradi/biashara) wenye kuleta mafanikio nina wakilisha nikitegemea kupata response nzuri kwenye jukwaa hili lenye watu wenye upeo wa ku-share mawazo waliyonayo na wengine.

    Wakuu nawashilisha
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Professional yako?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    1.TOURISM
    2.AGRICULTURE
    3.ENTERTAINMENT INDUSTRY
    4.MUTUAL FUNDS INDUSTRY (unit trust of Tanzania(UTT),National investment company limited(NICOL),tanzania Chamber of commerce industry and Agriculture Investment Company(TCCA INV CO LTD).
    5.HORTICULTURE INDUSTRY
     
  4. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my professional is based on business administration my friend
     
  5. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks TK)x2 waweza kunifafanulia kidogo namba 3 hadi 5 zimenipa shida kidogo hizo nashukuru kwa mawazo yako ndugu yangu
     
  6. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwanza hongera kwa kuwa na idea ya kuwekeza, kimsingi Tanzania is a land of opportunity kwahiyo maeneo yote yanafaa kuwekeza kuanzia Agriculture mpaka Zip cropping. Sasa kutokana na interest za mwekezaji husika tunafanya kitu kinaitwa screening ambapo tunaweza kuchagua eneo ambalo wewe kama mwekezaji utaweza kulisimamia na kukawa na tija katika eneo hilo. Anyway tunaweza kuorodhesha maeneo mengi lakini kwako wewe kuingia huko ikawa ngumu. Sasa kama uko serious katika kuwekeza we can work together to unlock your hidden potential in the field of investment, kama uko tayari tuwasiliane.

    I LOVE TANZANIA, THE LAND OF OPPORTUNITY
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Thanks TK)x2 waweza kunifafanulia kidogo namba 3 hadi 5 zimenipa shida kidogo hizo nashukuru kwa mawazo yako ndugu yangu originally posted by Mchakachuaji 192

    Entertainment industry hapa nilikuwa namaanisha unaweza kuweka katika maeneo mbalimbali ya muziki ya kizazi kipya na ile ya asili,ambapo unaweza kutoa burudani ndani na nje ya nchi.Kwa mfano ngoma zetu za asili zinakubalika sana nje ya nchi,hii yaweza kuwa chanzo kizuri cha mapata kama ukijipanga vizuri katika eneo hili,cha kuzingatia zaidi ni kufanya utafiti yakinifu wa soko usika.
    Horticulture industry Hapa nililenga zaidi katika biashara ya maua.Biashara hii ni maarufu sana maeneo ya Arusha na Kilimanjaro katika nchi yetu.Hapa pia ukiwa makini waweza kujipatia fedha nyingi za kigeni kwa kuwa maua mengi sana yanahitajika katika bara la ulaya.Cha msingi kama nilivyosema awali,ni kufanya utafiti yakinifu wa soko la maua kabla ujaamua kuwekeza kwenye biashara hii.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unaongelea investment kubwa au unataka kufungua duka angalau lizalishe sh mbili tatu?
    Kama ni investment kubwa invest kwenye kilimo ndugu. Itakutoa sana. Nawajua baadhi ya watu ambao kilimo kiliwatoa sana na sahv wamekuwa international b'nessmen.
    Kama ni duka tafuta location then check watu wa area hiyo wanademand nini.
     
  9. Cathy Duncan

    Cathy Duncan Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well, we specialize in ideas as we bring them to real life. But, I certainly appreciate efforts of others too as we are also into different businesses. I’d love to hear from you guys on any business you want. Thanks!
     
  10. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni biashara ya duka mzee mi sikushauri kabisa ufungue Kilimanjaro(kila baada ya hatua tano duka!)lakini biashara ya kilimo,au ufugaji wa kuku wa kisasa unalipa sana hapa kilimanjaro.Pia mradi wa usafiri ni bomba sana!Barabara zimemwagwa lami huku hakuna magari kabisa!Pia biz ya maua naskiaskia inalipa.Skiliza moyo wako kwanza.
     
Loading...