Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA wa VIRUS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kachanchabuseta, Aug 4, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu sitaki kuona picha yake kwenye internat, inawezekana na wewe anakukwaza ukimuona, Najua Virus ni mbaya kwa computer yangu but ningependa huyu jamaa awe virus kila niingiapo kwenye internet. Msaada kama unaweza kutengeneza virus ya picha
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    :tape:
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nataka nitengeneze virus ya picha
     
  5. whizkid

    whizkid Senior Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masihara haya. Hebu toa description ya huyo virus unataka afanye nini exactly, then weka link ya hiyo picha hapa then nitamuweka huyo virus hapa in a few hours.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    angalizo usije ukaletewa picha zaidi wengine tunatoka mumuhumu
     
  7. whizkid

    whizkid Senior Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hehe! Au mbaya zaidi akaleta picha yangu mwenyewe. Huyu jamaa naona kama anatania tu, hawezi akawa serious.
     
  8. T

    Tiger JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,717
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mzee unaonekana uko vizuri sana kwenye maswala ya computer kwa ujumla.
    Hayo maelezo yako yatoa taswira yako!!!!!
     
Loading...