Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa program iitwayo JavaScript

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by miksel, Apr 12, 2012.

  1. m

    miksel Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu msaada ya programa iliyotajwa hapo juu.Naombeni sana msaada.Kwa anayejua anitumie link
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani Javascript ni program unayoinstall kama standalone program bali itakuwepo kwenye computer yako kama web browser (Internet Explorer, Firefox) ipo installed.

    Labda kama swali lilikuwa ni software ipi nitatumia kuandika javascript pengine wadau wangekupa hizo programs.

    Mfano wa javascript code ni kama ifuatayo

    Code:
    <html>
        <head>
            <title></title>
        </head>
        
    <body>
    
    <h1>Javascript Kutambua browser ninayotumia</h1>
    
    
    [B]<script type="text/javascript">
      document.write("Ninatumia Browser: " + navigator.userAgent);
    </script>[/B]
    
    </body>
    </html> 
    
    
    Mchanganyiko wa HTML na javascript ( maandishi yaliyo ndani ya <script> </script> )

    Ambayo unaweza kuandika kwa kutumia notepad pekee.... Nadhani umenielewa.

    Kama ni program specifically for web development, my suggestion ni aptana V3 from Aptana
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tupe maelezo yakinifu unaitaka hiyo javascript program ili uifanyie nini? Kwa kukusaidia tuu ni kwamba Javascript siyo program bali ni client site language (japokuwa siku hizi kuna sever side JS) yaani inakuwa executed kwenye browser ili kuleta a dynamic user friendly experience. Sasa tueleze vizuri unachotaka maana inawezekana unaongelea Javascript engine tukidhani hujui unachoongea, unaposema program, wakati wewe ni pro.
     
  4. javascript

    javascript Senior Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
Loading...