Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa namba za simu za mkononi za viongozi hawa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daudjuma, Oct 31, 2012.

  1. D

    Daudjuma Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana naomba mnisaidie kupata namba za simu za mkononi za viongozi hawa wafuatao:
    1.Waziri---Celine Kombani.
    2.Waziri---Philipo Mulugo.
    3.Katibu mkuu na Naibu katibu mkuu TAMISEMI.
    Sababu za kumba no.hizi ni pale ninapopiga simu za ofisi wahudumu hudai viongozi hao hawapo ofisini ili-hali nina shida kubwa za kiofisi.Wana JF nisaidieni msinipuuze kwani hapa nilipo niko TARIME,na gharama ya kunifikisha DSM na DDM sina,kwani mimi ni mtumishi wa kada ya chini(mwalimu).ASANTENI.
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikilogout nitaiangalia nikupe.
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwalimu sio mtumish wa kada ya chini bhana!.....anyway ngoja wakusaide wenye No.
     
  4. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda ofisini namba ya mtu atakupa mwenyewe ndio ustaarabu!
     
  5. D

    Daudjuma Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usttarabu naufahamu mno ,ndio maana nikatumia njia hii ili watu wastaarabu kama wewe mnisaidie kupata no.hizo.
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rejea usome post yake kwanza mkuu alisema hivi- kwani hapa nilipo niko TARIME,na gharama ya kunifikisha DSM na DDM sina
     
  7. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Namba zao zipo kwenye website ya Bunge utaziona na ziko active. Mie kuna kipindi nilikuwa nina shida na mbunge mmoja, nikatumia website ya bunge kwenye profile zao nikawasiliana nae bila wasiwasi. Ebu jaribu. Celine Kombani ; 0787330211
     
  8. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hao ni viongozi wa umma. Namba zao sio private ndio mana imeandikwa kwenye website ya Bunge.
     
Loading...