Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa maelezo juu ya simu kama modem ya comp!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jan 4, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kujuzwa ni mambo yapi yanahitajika katika comp(laptop) na ni simu yenye vigezo gani inahitajika ili niweze kukonect internet ya simu katika comp na je hiyo operation baada ya kukonect ni kama modem au tofaut naomba msaada wa maelezo hayo! Nawasilisha!
     
  2. Muce

    Muce Senior Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatakiwa uwe na cm yenye uwezo wa kuaccess internet vile vile uwe na software itakayokuwezesha kusync cm na pc kwa mfano.
    Mim natumia cm ya nokia xpresmusic 5310 na huwa naconnect na pc kwa blutooth au usb kwa msaada wa nokia pc suite software.
     
  3. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vizuri ukawa unatumia modem tu bandwidht ya modem ni kubwa sana,na ukitumia simu kama modem kwa muda mrefu utaicchosha.
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi nokia huwa ni rahisi kukonect kama moderm.Tafuta nokia smartphone yeyote itakufaa.Ukitumia softaware yao ovi au pc suite kazi ni rahisi.
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwahiyo nokia pc suit software inatakiwa iwe kwenye sim au computer na ni ya aina moja kwa nokia zote?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nokia ni rahisi sana,pc suite una install kwenye pc,cm na pc inabidi ziwe connected via bluetooth au cable,tatu run nokia pc suite kwenye desktop then ikisharun bonyeza connect to the internet basi unakula maisha,pc suite ni moja kwa nokia zote
     
Loading...