Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Kurudisha file zangu kwenye extnal Hard Disk

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hp4510, May 28, 2012.

  1. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Mambo Vipi wakuu? Hard disk yangu ilipata virus sasa Baada ya kuscan inaonesha iko full but nikifungua Kuna only 2 songs.......... Msaada Please
     
  2. Mkolon

    Mkolon Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hard disk yako ina Virus wanaosababisha file hasa folder kuwa hiden,niambie unatumia Windows aina gani nikupe maelekezo ya namna ya kuziona tena folders zako.
     
  3. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    natumia window seven mkubwa
     
  4. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FUATA HATUA HIZI HATUA
    1. Click Organise
    2. Select Folder and Search Options
    3. View Tab

    Tazama Capture
    1.
    Capture1.PNG
    2.
    Capture.2.PNG
    3.
    Capture3.PNG

    KISHA RUDI KWENYE HIYO EXTERNAL HDD.

    TENGENEZA NEW FOLDER

    KISHA CUT FAILI ZAKO TOKA KWENYE FOLDER ZOTE ZA ZAMANI BAADA YA KUZINGUA

    NA KUPASTE KWENYE NEW FOLDER.

    DELETE EMPTY FOLDER ZOTE ZA ZAMANI BAADA YA KUA UMEHAMISHA FAILI ZAKO KWENYE NEW FOLDER.a

    Lete feedback ukifanikiwa
     
  5. Mkolon

    Mkolon Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap hii ndiyo solution ya folder zako
     
  6. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    1. Angalia drive letter ya disk yako (E or F)

    2. Click windows logo + R (run command)

    3. Type cmd (open dos)

    4. ikifunguka type cd\ (go to the root)

    5. type attrib -h -s f:\*.* /s /d (where f is the drive letter)

    It will save your time..
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mkolon and tcoal9

    Salaam wakuu na wengineo ambao watakua na utaalam wa tatizo langu.

    Nina externa Hard disk, kila ninapoiweka kwa laptop inadai BitLocker password.
    Nimehangaika sana katika net kutafuta solution sijapata zaidi ya kutakiwa either niwe na hiyo password au Password ID recovery key.

    Kwa kumbukumbu zangu sijawahi ku-activate hiyo BitLocker na ilijitokeza baada ya rafiki yangu kuichukua ili akacopy movies na alipoiweka kwa pc yake ikamdai password, since then hata nilipoiweka tena kwa laptop yangu ikaanza kudai hiyo password. Nimejaribu njia nyingi za kui-disable hiyo BitLocker lakini kwa hiyo hard disk inataka password kwanza niifungue.

    Sasa hata sijajua chanzo cha hilo tatizo maana mie sijawahi ku-activete hiyo kitu. Mie natumia window 7, nikiiweka kwenye window nyingine kama vista inanidai software ya ku-install hiyo hard disk.

    Naomba msaada kwa anaefaham solution ya hii kitu!

    Natanguliza shukrani!
     
Loading...