Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Kukuza Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 19, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naomba kupata msaada wa jinsi ya ku attache picha ili ziweze kuonekana kubwa. NImejaribu kila namna nimeshindwa kabisa.

    Naombeni msaada wenu. Hatua kwa hatua
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani kwa wale mnaojua kupost picha, naombeni msaada wenu kwa kubandika picha kubwa hapa JF.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    nakupa shortcut
    use "internet explorer"----------copy and paste nyingine za kiutaalam watakupa kina mods


    [​IMG]
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hata mi nisaidieni ila natumia zaidi mozilla firefox.
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe hili tatizo tunalo wengi, tumwagieni elimu zaid mi natumia google chrome.
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante Paulo
     
  7. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebwana Mhafidhina nimeona challenge unayoipata ya kuweka picha kubwa inakumba watu wengi hivyo nikaona nitengeneze hii video clip ili iwe msaada kwa wengi.
    CAUTION: Sikuweka sauti. Hope it will be helpful to you guys

    [video]http://screencast.com/t/CSnXDl3cZ[/video]
     
  8. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana Paulo,

    Vipi kama ni picha ulizonazo kwenye computer na unataka kuzi upload hapa? Unafanyaje? Manake hio demo yako inaonyesha namna ya kuweka picha ambazo zipo kwenye internet...!
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu proccess nzima ya kuweka picha kwenye forum si unaijuwa, kama jibu ni ndio basi kazi rahisi sana.

    Mimi huwa nikishaweka picha, uwa na click ku command picha ilyokuwepo kwenye forums ifunguke in full, kisha huwa nafungua another window same topic, window ya kwanza na click picha ili ifunguke in full bila ya kuona thread, kisha window ya pili na click button ya "edit" then na drag ile picha kutoka kwenye window ya kwanza kupeleka kwenye window ambayo nimebofya kifungo cha edit. Simple!


    Somali 100sh.JPG
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Hizo picha kubwa za kuweka JF za nini? Wengine tuliwafundisha kaufundi kidogo baada ya siku wakaanza kututukana tena kwa hizo hizo picha chacha njomba timeshituka lazima tuelewe kwanza kiini na mchimamo wa Mhafidhina maana wakati wa kwenda unakuwa mjinga sio wakati wa kurudi. Pata chacha kono mbele!
     
Loading...