Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria, nimetapeliwa usd $$5000 na raia wa burundi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MSATULAMBALI, Jun 5, 2012.

  1. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naomba msaada wa kisheria nimetapeliwa na bwana mmoja raia wa burundi jina lake ni JANVIER NDUWAYO raia wa burundi, jumla ya fedha dolla elfu tano na euro 800, alikuwa ananisaidia kunitafutia udahili wa chuo uingereza, nikatakiwa kulipia ada na application fees, siku ya mwisho tuliachana bujumbura nyakabiga ya 17, ambapo alitoweka na ada yangu na fedha kwa ajiri ya ticket, nilimfuatilia nairobi sikumpata ikabidi nirudi nyumban tanzania...sasa sijajua ntawezaje kupata haki yangu../mbaya zaidi hook up ilifanywa na mtanzania anaeishi birmigham akanidirect kwa janvier anisaidie kupata admission kiurahisi sasa jamaa nae hajui huyu mtu alipo...anatembelea sana england, holland, belgium, kenya na burundi...msaada kisheria naomba nijue pa kuanzia
     
  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Pole sana ndugu yangu.. Najua unaweza kuchekwa na kulaumiwa kwamba hukua makini, lakini ajali hutokea.
    1. Huyo jamaa wa b' ham ndo suspect wa kwanza.
    2. Kama bado una applications form za hzo chuo jaribu kuwasiliana nao , vyuo vingi wanatoa application form kwa number.

    La mwisho ambalo ndo muhimu zaidi, omba Mungu akusaidie kwani " dhulma haidumu na hata ikidumu inaangamiza"


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda kamshitaki ubalozini kwao hapa, halafu watajaribu kutafuta taarifa zake. Kama wanazo watakukamatia. Ila kubwa hapa anaweza kuruka kwamba hajachukua hizo pesa kwa sababu hamjaandikishiana mahali popote. Kama papo angalau watakusaidia kuweza kukushauri nini cha kufanya. Pole. Mbona vyuo siku hizi ni vingi ni education background yako na pesa tu unaweza communicate kwenye mtandao hadi addimission.
     
  4. m

    mabhuimerafulu Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole boss! lakn watanzania mambo mengine ya kujitakia. Utafutiwe chuo na raia wa Burundi, hakika!
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Usimlaumu kaka ndo hali ya dunia hii


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
Loading...