Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa jibu wadau

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mojoki, Jun 18, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ningependa kufahamu kuna uwezekano wowote wa kuweza kuunganisha dvd deck na monitor ya computer bila kutumia PC,au mayb labda kuna kifaa chocho nachoweza kutumia kuweza kufanya hiyo connectin and use my monitor to watch DVD's i will appreciate your response guysThanks and Regards.
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndio mkuuu inawezekana kabisa lakini inadepend na dvd deck yako angalia nyuma kama kuna sehemu ya kuconnect ile cable ya monitor ya pc yako dvd deck nyinigi inasehemu iyo yakuchomeka cable pia sasa unaweza chomeka ndio lakini bado monitor yako isiweze kuonyesha kitu angalia kwny remote yako na uchague PC mode kama kunasehemu ya kuchagua PC mode siwezi specifical nikakuambia itakuwa imeandikwaje coz kila deck inatofautiana labda ugeweka specifications za deck yako apa na labda watu wangeweza toa jibu au kukusaidia vyema zaidi lakini mainly ni NDIO INAWEZEKANA
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thanks Mkuu nimekupata vyema,Problem is deck ni ya mchina na nyuma ina matundu yale ya kawaida tu haina sehemu ya kuchomeka cable,So lets say kama haina sehemu ya kuchomeka cable there is no any other alternalive? Or mayb labda kiunganishi ambacho naweza kukinunua kikawa kama connectore mayb?
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Daah sasa apo cinauhakika kama kuna alternative nyigine labda inaweza ikawepo lakini kwa ujuzi wangu the only option ni iyo port ambayo inaconnect na cable ya monitor other than that sifahamu
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu inawezekana kabisa tafuta VGA to AV cable au AV - VGA Cable inafanana hivi

    VGA to AV cable.jpg cable.jpg
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu ubarikiwe kuliko wana JF wote...na wote tuseme amen
     
  7. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuliko wewe pekee bana, we vip bana, kwanza hata thanx hujagonga-
     
Loading...