Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa HIGH DEFINITION TV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Listener, May 29, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimejiunga na dstv siku si nyingi zilizopita. Napenda kufahamu ni aina gani nzuri ya high definition television yenye bei nafuu/nzuri hapa bongo. Hii ni kwa sababu nimekuwa nikitumia tv ya kwaida siku zote na nimekwishatest uzuri wa hd tv. Please wan jukwaa mnijulishe
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    cheki hisense kidogo ndio bei nafuuu...
     
  3. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndugu kwa kuwa vituo vyetu bado vinatumia teknolojia ya analogue hata ukipata HDTV bado haitakuwa kwa kiwango hicho. lakini vi vyema kutumia ving'amuzi ili upate ubora huo... Aina zinazosifika ni samsung, Sony Panasonic na nyinginezo. Hakikisha kwa unanunua yenye full HD

    Kwa maelezo zaidi bofya hapa
    HDTV Buying Guide: Making Sense of the Specifications | PCWorld
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kama nditichia alivyosema Hisence 42" unapata kwa 1.2m ila kama vp ingia znz upate 42" kwa 900.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kamata mchina k.koo
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu kinaitwa Singsun LED 32" nyembambaa kwa 500,000/= fedha za kitanzania
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, haujamsoma vizuri jamaa?! anasema amefunga DSTV, kwa hiyo ni full ma-discovery hd!!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tafuta singsung mkuu naona ndo wana bei poa
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tafuta lg
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu....kama unataka kuona raha ya pesa yako.....basi tafuta Samsung LED.....hutajuta....
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahaa......UAMSHO UMEAMKA HUKO
     
  12. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuruni sana wajumbe
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Preta we mkare, ni wiki moja sasa tangu nimenunuwa hiyo Samsung LED, na jamaa anayefanya kazi Sumsung alinieleza hawatoleta tena Sumsung LCD yaani kitu Latest ndio hicho LED. Halafu huwa nachukizwa na mtu anayetaka mambo mazuri halafu anakuja na Lugha ya bei nafuu, jamani bure ghali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ewaaaaa....sasa ukitaka kinoge....kitupie na deck yake ya samsung HD....na kama unatumia king'amuzi cha dstv basi kiwe na chenyewe HD.....
    kwani nini bana....maisha yenyewe siku hizi mwisho miaka 20....wayiiii.....
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enheee...
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Mkuu Matola, kuna kitu inaitwa Samsung Smart TV. Hii nasikia ni balaa,ina features za kufa mtu;ni zaidi ya LED,LCD na Plasma TV editions zote za Samsung.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Wana authorised dealer pale Clock Tower. Warranty ya miaka 2 kwa bidhaa za Hisense. Hii brand wanajitahidi licha ya ushindani mkubwa kutoka Samsung na LG.
     
  18. S

    Soki JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi Singsang hawana HDTV? Kwani huko Znz wanauza Singsang cheap sana
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu wala huitaji kuwa na Degree kutambuwa kama huu ni upigaji, hayo ni majina ya kuwazubaisha watumiaji wasiokuwa makini na nyingine inaitwa sunsung, hapa nia yao ni kuwaingiza mkenge wanaopenda Sumsung wajikute wananunuwa hiyo kitu bila kujijuwa.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    shemeji...hii sio ile tunaangalia tukiwa tumepiga tinted.......?
     
Loading...