Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa haraka kwa mdogo wangu jamani madokta

Discussion in 'JF Doctor' started by Loly, Oct 15, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mdogo wangu wakike anatatizo kabla hajafika kwenye cku zake huwa anaona bleed kidogo inakatika kwa muda wa kama siku 4 hivi inakua inatoka kitone inakatika baada ya hapo eti anakua mkavu kama siku 2,3 hivi then ndio siku zake zinaanza kwenye tarehe zilezile zake kama kawaida. Kwakweli hichi kitu kina mnyima raha sana dr. Riwa na wengineo jamani mawazo yenu yanahitajika saana





    0
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hebu tujuze tatizo hilo lilianza lini..?! yaani ana muda gani..?!
     
  3. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    ni mwaka sasa tangu tatizo lianze
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    usije ukawa unatafuta mchawi nan? Wakati kajiloga mwenyewe muulize kama amewahi kutumia mividonge ya majira.
    Maana na nyie dada ze 2 mnamambo kweli
     
Loading...