Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa frequency za Abu Dhabi Sports channel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Feb 10, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana wa familia ya JF mambo vipi??
    Tafadhalini naomba msaada kwa wanaofahamu Satellite/Frequency/na Symborate za hii chaneli ya AD Sports inaonyesha ligi ya uingereza live tena bure na WWE live kuna sehemu niiona nikiwa safarini.
     
  2. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni lazima uwe na Decoder ya AbudhabSports na uwe umeilipia!!!
    Malipo yao ni mwaka mzima; kiasi cha US$ 100.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Unalipia wapi na inapatikana wapi? Tafadhali tujuze
     
  4. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  5. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Adu Dhabi Sport

    satelite -Hotbird
    Frequency 11623 v 27500

    Satelite-Bird
    Frequency 11804 H 27500

    Satelite-Nilesat 102 Egypt
    Frequency 12054 V 27500

    Satelite-Nilesat201 Middle East
    Frequency 12092 V 27500
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mnalipia wapi hapa tz?
     
  7. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu jaribu kuwasiliana na Mohamed Shossi naamini atakusaidia.
     
  8. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    contact zake au naye yumo humu jf
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni member humu jf
     
  10. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mwaka mzima us$100?
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeona nia yako njema ya kusaidia, ila umeishia juu juu sana. Kufahamu tu kuwa jamaa yumo humu haitoshi.
    At least ungeweka contact za uhakika, coz kama kweli jamaa yupo humu anaweza akawa ana tumia ID tofauti.

    Lakini pia kama kweli jamaa yumo humu, si angeishakuwa amejitokeza kujibu hoja hii?
     
  12. j

    josiah2008 Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Decoder ya ADSPORT inapatikana Dar bei yake ni wastani wa sh. 550000 ikiwa na malipo ya mwaka mmoja.Vile vile unaweza kununua Card ya Al Jazira Sport ukaitumia kwenye hiyo decoder kwani inauwezo wa kutumia kadi mbili kwa wakati mmoja.

    Kama upo mbali na Dar unatakiwa kuwa na Dish kubwa mpaka sm 240 ili uweze kukamata signal za ADSPORT .Beam yao inatakiwa kuishia Somalia.
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa hz frequency unatumia LNB za aina gani?
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nimeulizia bei Mwanza nimeambiwa hiyohiyo ya 550000 pia unatakiwa utumie dishi la futi nane la bati.Halafu niliona kwenye box la hiyo risiva imeandikwa kuwa imekwishalipiwa mwaka mmoja sasa swali langu ni mwaka mmoja tangu itengenezwe au mwaka mmoja tangu uanze kuitumia.
     
Loading...