Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa computer yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mshamu, Sep 6, 2012.

  1. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wataalamu hili limekaaje? Jana nilizima computer yangu aina ya DELL(Ya kawaida siyo lap top) vizuri tu. Leo nawasha haiwaki inaonyesha taa ya njano kwenye eneo la power inawaka waka haibadililki kuwa kijani kuonyesha kuwa power iko sawa na pia haipo stand by yani haiwaki kabisa. Nadhani nimejieleza vizuri toka asubuhi nawasha nazima mambo yale yale. Ushauri tafadhali.
     
  2. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama una utaalam kidogo jaribu kufungua then toa hard disk baada ya muda irudishie tena au vp,halaf jaribu kuwasha
     
  3. G12

    G12 Senior Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mdau,
    Jaribu kwenda kwa fundi. Tatizo litakuwa lipo kwenye motherboard. Kuna chip ya power huwa inakufa mara nyingi hasa kwa Dell PC na laptop nyingine.

    Wakishindwa kukutengenezea, nitafute kwa e-mail hii info@g12.hk, nikuelekeze kwa mafundi wetu wa Dar na Arusha.
     
  4. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana wakuu ngoja sasa niende kwa jamaa anisaidie kwa mawazo yote hayo asanteni sana
     
  5. L

    Logik Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Signal cable umeichomeka vizuri kwenye CPU yako? angalia pia kama cable power imekuwa connected vizuri.
     
Loading...