Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mbwai, Jun 6, 2012.

  1. m

    mbwai Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nisaidie jinsi ya kuweka silide show ya picha kwenye blog yangu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo slide ni kama banner au unataka picha zi slide kama urembo?

    kuhusu banner ingia hapa bannersnacks.com
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nataka kutengeneza blog...niende site gani nzuri?
     
  4. m

    mbwai Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama urembo
     
  5. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    www.blogspot.com au worldpress kama sijakosea..hiyo kwanza lazi uwe na gmail acount
     
Loading...