Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa banjuka TTCL broadband

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtoto wa Kishua, Apr 9, 2011.

  1. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kufuatia lile tangazo lao la Banjuka na TTCL nime nunua Modem pamoja na kununua vocha ya sh 50.000 , sikwenda na laptop yangu, walicho kifanya ni kuni ingizia vocha , na kujaribu kuhakikisha kuwa imeingia kwa ku nipigia simu yangu hapo hapo, sikupokea nikakata.

    Ajabu kufika home kucheki salio nakuta 37,000 , nikatumia net kwa saa moja tuu , nikaondoka, narudi sasa hivi nakuta salio ni 27,000 .

    Sasa najiuliza je nilitakiwa ku register kwenye Banjuka package au nikwamba ukisha nunua hii modem ni automatically umeingia kwnye banjuka, maana hawakuniambia kama kuna namna ya ku register na service hi ya banjuka ambayo unaweza tumia kuanzia 500 mbaka 1000 kwa saa ,kutegemeana na wakati unaoingia kwnyemtandao. Nimejaribu kuwapigia TTCL lakini hakuna jibu simu inaita tuu.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu ile modem ukiinunua na wakikwambia umeunganishwa na banjuka unachotakiwa kufanya ni kwamba kama hautumii net uhakikishe ume-disconnect vinginevyo hata ukichomoa modem bila kudisconect connection system yao itaendelea ku count muda coz wao wanacharge kwa muda unaokuwa online na sio bundle kama wengine. BTW pole sana mkuu.
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TTCL Banjuka ni uwizi mtupu. Usije ukajaribu kwani itakufilisi. Unaweza kutumia hadi 10,000/- kwa siku kwa ku-surf dakika 30 tu.

    TTCL ni wezi, lakini nadhani kampuni zote za simu ni wezi kwani Airtel watakupa 2500/- kwa mwezi lakini spidi yake ni kama kobe anayevutwa na konokono kupanda mlima.

    Vodacom ndo kabisa hata neti hupati. Zantel walianza vizuri kabla na wao hawajajiunga na genge la majambazi sasa pengine wenzetu wa Dar watatueleza jinsi Sasa-Tel inavyofanya kazi maana haipatikani mikoani.

    Hivi fibre optic zimesaidia nini hasa Tanzania? Maana huduma za internet ni mbovu, slow na very expensive sasa kuliko zamani.
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zimesaidia kupunguza speed ya Internet mkuu.
     
  5. M

    Mike2011 Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila jamani kwa speed ya kudownload na internet in general mi naifagilia Sasatel.yaani uwezi amini video streaming kutoka kama youtube haichukui dakika yaani kuna baathi ya videos inaonyesha bila kustop.na lafu ni affordable tsh.7500 for 1.5 GB ambayo kwa matumizi ya kawaida its a lot.kama wewe matumizi yako ni kucheck mail,sports ,fb,jf n.k mbona utacheka mwenyewe!!!.so sofar Sasatel is the best ingawa sijatumia airtel na zantel.tigo is too slow even to check mail ti tatizo.
     
  6. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Cdma fixed wireles ni 500 unapata unlimited 24hs lakini speed ndogo.sasatel
     
  7. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana, ila kwakweli nafaidi sana hii TTCL Banjuka, kwa mimi matumizi yangu ni mkubwa na naona sina limit, ingawa ina wezekana ni ghali kidogo , naweza tumai 10,000 kwa siku mbili, zaidi naingia online usiku kuanzia saa tano, so inakua natumia kama sh500 kwa saa, sijapata tatizo la ku chomoa modem na ikaendelea kucharge, , itabidi ni hakikishe hilo, lakini kwa mpango a Unlimited TTCL ni mkombozi kwangu, maana speed ni nzuri sana na pia matumizi yangu yalivyo makubwa naona najitosheleza. Sasa hivi nacheki kla kitu kakuanzia News ,Videos ,radio online bila kuhofu tena hayo mambo ya bundles.
     
  8. M

    Mwalimuwao Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Moja
    Sasatel wanatumia CDMA (Carrier detection media access) ambayo inakuibia muda bila ww kujua coz ukitumia Tsh 500 masaa 24 bila kudownload sasa utakua unafanya nini.
    Pili
    Bidhaa za Sasatel i mn hardware zao si za kuaminika
    Tatu
    Hawako tayari kumsaidia mteja anapopata tatizo
     
  9. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rekebisha hapo kwenye bold
    CDMA ina simama badala ya code division multiple access.
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu ni kwamba hiyo modem yako haijawa activated kuhandle data. Ni kwamba kwa sasa unaitumia kama simu ya kawaida tu.

    Tafadhali wasiliana na kituo cha kutoa huduma haraka iwezekanavyo. Simu. Ni TTCL ambao walitakiwa kuiactivate lakini for some reason wanazembea.

    Kwa ushuhuda tu ni kwamba kwa sasa hakuna huduma bora ya internet kulinganisha na TTCL Broadband. I have tried the rest.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ukishanunua modem ya ttcl, inakuwa automatically imeunganishwa na banjuka au inakuaje wakuu?
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hv huwez kununua line ya ttcl ukatumia kawaida kwnye cm? Kwa matumiz ya internet?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    airtel 3.75 ni us*ng* mtupu, slow kama kobe.
    sasatel ndio mambo yote kwa dar es salaam!,
    all in all ttcl ndio mpango mzima, we download kuanzia saa 6 usiku utaipenda mbona!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Toka Nduki sasa!
     
  15. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa ttcl vipi mbona huawei fwt haikubaliani na window 7 au kuna anayejua kuunganisha
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mpaka uregister maana ziko subscriptions tafauti - banjuka, student na monthly bundles.

    Usiporegister unakuwa charged kwa MB ambayo ni ghali sana
     
  17. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Add Content
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ttcl bb yaani broadband ndio mpango mzima. naitumia tangu 2007 na nina bundle ya 2b kila mwezi.
    mimi nimetumia modeerm za kila mtanda kasoro tu sasatel lakini hakuna hata mtandao mmoja tu unaoweza kuifikia ttcl broadband kwa speed na reliability na even cost wise wako chini uklinganisha na hivi vimtandao vinavyojitangaza kila siku kwenye tv na radio na magazeti.
    Sasa nashangaa watu hapa wanafagilia hivyo vimtandao kana kwamba tuko hapa ku enjoy matangazo mazuri na si huduma.
    Nawahakikishia kwa sasa hivi voda, airtel, zantel na tigo wanauza matangazo sana kuliko wanavyouza huduma zao.
    Muhimu ukikutana na tatizo, piga 100 customer care watakupa msaada mzuri sana kuliko kusikiliza porojo hapa.
     
Loading...