Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada vigezo vya kuchukua diploma kwa cheti cha form4

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kejof2, May 4, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Samahani nilipenda kujua kwa mtu aliefaulu form 4 kama ana uwezekano wa kuchukua diploma badala ya kwenda a level
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hii kitu sidhani ka ipo kwenye vyuo vingine...ila ka unaenda kusoma DIT au Mzumbe ambapo unasoma certificate ukifaulu vizuri unaweza kujiunga na degree hapo bila kusoma diploma.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wenye kujua waje humu wakusaidie jamani. Ila nadhani inawezekana. Mbona watu wengine huwa wanaomba kwenda chuo kwenye sell forms,badala ya kwenda advance?
     
Loading...