Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Ugomvi kuhusu kununua ardhi second hand

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Igwachnya, Dec 14, 2011.

  1. I

    Igwachnya Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wana jamvi? Naombeni ushauri wenu kuhusu hii kesi yangu...
    February mwaka huu nilinunua ardhi kwa mtu mitaa ya Goba. Yule alienuzia kwa sasa yupo Arusha. Tatizo ni kuwa yule mzee alieuza eneo lile kwa mara ya kwanza anamsumbua kila mtu anetumwa kufanya kazi eneo lile hata kama kusembua au kupeleka tofauli... nikimtafuta na kuonana nae hana lolote analoniambia zaidi ya kusema nitafute muda tuongee.... nikitafuta huo muda bado hasemi kitu cha maana na inaonekana kama anamkana hata mtu aliyekuwa amemuuzia mara ya kwanza...

    Kwa sababu mimi nashindwa kuendelea na kibanda changu kwa fujo zake ndo maana naomba ushauri wa kisheria, KATIKA MAZINGIRA KAMA HAYA NAPASWA KUCHUKUA HATUA GANI?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Uza na wewe ukaangalie ustaarabu mwengine kwengine!!
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Ukimshitaki na hivi ni kama umeudiwa mbuzi kwenye kiroba.Kiwanja kimepimwa?hati zipo?if not pole sana
     
Loading...