Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Uandishi wa project proposal

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAKOLE, Aug 21, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada tafadhali.
    Nimenunua eneo la shamba la ekari 4 ambalo nahitaji kulipanda miti ya mbao lote. Naomba kufahamishwa hatua za kuandika proposal kwa aina hii ya mradi na nielekezwe mashirika ambayo naweza kuipeleka ili niwezeshwe kufanikisha huo mradi.Natarajia kufanya shughuli hiyo kuanzia mwezi Nov mwaka huu ili kuwahi mvua za mwakani.

    Nitawashukuru sana wana JF ambao watanisaidia kwa ushauri na kunipa changamoto za mradi huo.

    Wasalaam!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Yaani ung-google kwanza interested investors (tanesco wamesinzia, mgololo wana mashamba yao). Jinsi ya kuandika proposal huwa inategemea matakwa ya mwekezaji. Angalia Jatrofa stakeholders in tanzania uone pa kuanzia.

    Kila la kheri
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mh! ni wazo zuri ila naona kama ni ka eneo kadogo...kuwapata investors kwa eneo dogo kiasi hicho ni ngumu kdogo...au unaamnisha proposal ya kupata loan? kwanza eneo lenyewe unalimiliki kisheria? yaani una hati?
     
  4. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naam, kisheria hilo eneo nalimiki mimi, je ni kiasi gani cha eneo linaweza kufaa walau kwa kiwango cha chini? naweza kufanya maarifa mengine
     
  5. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naam, kisheria hilo eneo nalimiki mimi, je ni kiasi gani cha eneo linaweza kufaa walau kwa kiwango cha chini? naweza kufanya maarifa mengine
     
  6. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amina mkuu, naheshimu sana wazo lako.
     
  7. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Ninafaham namna ya kuandika mirad ila huwez kukurupuka na kutoa msaada,lazma ujue aina ya miti unayotaka kupanda na mambo mengne mengi,TIB wana softloans pale
     
  8. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Miti ambayo nahitaji kuipanda ni miti ya mbao hasa mitiki, grivelia na (m-mavimavi) sijui kama unafahamu huo mti ndani ya mabano.
     
Loading...