Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani my BLACKBERRY jamani.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mu-sir, Jun 30, 2012.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wakuu blackberry yangu inawaka lakini haidetect network yoyote hata ukibadilisha LAINI tatizo nini na nifanyeje?
     
  2. M

    Mringo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umejaribu kuangalia kwenye manage connections..isijekua umeswitch off mobile network..

    Sent from my BlackBerry using JamiiForums
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo ya kichina hiyo?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Angalia kama network ipo on ua la! Piga 112 je inaita? Kama inaita then hiyo Blackberry itakuwa Blacklisted by all Tanzania networks why? Ni stolen phone. Kama ukipiga 112 aipokelewi au aipatikani itakuna na tatizo la RF kama ndio ni PM ntakusaidia but please don't give me masharti ya kukutafuta wewe kama wengine wanaoomba msaada alafu mwishowe. Wanataka wewe ndo utafute nipo Dar
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu nielekeze vizuri steps coz alikuwa anatumia mtu halafu ikawa hivyo inasearch network lakini haipati kitu ni 8900
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Usije ukawa ume-select Manually na sio automatic ebu check
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ok mkuu niko mbali nayo kidogo lakini nitafanya hivyo
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    no mkuu iko automatic nilihakikisha kama mara 3 hivi
     
Loading...