Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mpigaji, Sep 6, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nisaidieni kutambua hii namba imekuwa ikiita katika simu yangu tangu jana!+971557728641
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namba za Dubai
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namba za falme za Kiarabu.
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama namba imekuwa ikiita si ungepokea na kuuliza wee nani, uko wapi? Kama alibip si ungemuuliza kwa sms? Au ulidhani ni freemason? Au ulihofia ataongea lugha gani? "Usiope ukubwa wa samaki, uliza bei"
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    credit ya kubeep tu,nimpigie na kumwuliza?nimemuuliza,nani wewe?simu imekata!isijekuwa namba za kule mbeya,ukipokea una dead!
     
Loading...