Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BiMkubwa, Jan 4, 2009.

  1. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa wanajamiiforums wote,

    Ninahitaji clips chache za taarifa ya habari inayosomwa kwa kiswahili yaani kutoka katika televisheni za Tanzania. Iwe ya kipindi chochote cha nyuma au hata za hivi karibuni. Ningependelea zaidi TV clips. Sina preference iwe ITV, StarTV, Channel TEN au TBC.

    Nimejaribu kutazama jumpTV naona Tanzania imejiodoa kwenye list. Kama kuna online resources zozote zile ninaomba mwenye kufahamu anielekeze jinsi ya kuzipata. Nimetazama east african tube kuona kama wanazo naona hawana, nimejaribu you tube pia naona hamna.

    Your assistance will be greatly appreciated.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Jan 4, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thanks Kichuguu, you are life saver. Je kuna clips zingine mbalimbali za kutoka TV stations zingine?

    Kwa wanajamiiforums, nahitaji msaada wenu katika hili tafadhali. Yeyote anayeweza kunirekodia na ku-upload nitashukuru sana. You can PM me.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bi mkubwa je hati miliki itakuwaje \/
     
  5. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Shy, thanks for your concern. If you should know, I am not planning to reproduce the materials, nor sell them nor I am planning to copy the clips for any personal gain. However, I would more than pleased if there was a sight that already has clips of such kind for educational purposes and for people to experience Kiswahili .
    For that matter rest assured that copyright laws will not be broken. Afterall, I cannot have any means of claiming the work is mine since all news bulletins have TV station logos at some point in the broadcast.

    Jamani ninaendelea kutoa wito kwa huu msaada tafadhali.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Bi mkubwa, mie huwa nasikilizia taarifa za habari hapa, Radio Free Africa-The Sound Of Africa: Home page

    ...GEEQUE na Mwanakijiji pia huenda wakakusaidia zaidi, japo siku hizi hawaji mara kwa mara hapa jamvini...
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye blog ya nukta77 kama unauza sema tufanye biashara
     
  8. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana Yoyo. Nimeenda kwenye webpage hiyo na nimesikiliza vipande vichache. Sijaelewa kama ni online streaming au ni recorded. Japokuwa ningependelea zaidi recorded clips na hasa za TV.

    Sifanyi biashara ndugu yangu na wala sina lengo hilo. Ninazihitaji kwa ajili ya masomo na si vinginevyo na wala si mimi ninayesoma ila kuna watu ambao ningependa waone jinsi taarifa za habari za Kiswahili zinavyosomwa. Kwa hiyo recorded clips zingefaa sana.

    Asante kwa mchango wako. Ila bado ninaendelea kutoa wito kwa yeyote yule.
     
  9. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana ndugu yangu. Nitaendelea kusikiliza kupitia site uliyoniwakilishia. Nimependa usomaji wa habari maana inasikika kiufasaha na ndilo lengo langu. I wish wangekuwa wanaweka TV clips za habari pia. asante sana I will be watching the pages
     
Loading...